Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ ลำโพง 2.1เน้นฟังเพง ที่ครับ งบ 4000-5000 ฿

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ ลำโพง 2.1เน้นฟังเพง ที่ครับ งบ 4000-5000 ฿

แนะนำ ลำโพง 2.1เน้นฟังเพง ที่ครับ งบ 4000-5000 ฿

เลง ALTEC 5021 ไม่รู้เวิคไหม มันใหญ่ไปนิสอะครับ อยู่

ท่านใดมีตัวไหนแนะนำทีครับ

mx5021 ก็เวิคครับ ถ้าอยากจบก็ไม่ต้องทำอะไรเพิ่ม แต่ถ้าไม่อยากจบก็โมได้ เปลี่ยนสายได้สบายไปครับ
    แต่ราคานี้ก็มี microlab pro1 เข้ามาสู้ครับ h-200 หาไม่ได้แล้วมั้ง ยังไงต้องหาลองฟังดูครับ

Comment

Originally posted by suriya43426 View Post

เลง ALTEC 5021 ไม่รู้เวิคไหม มันใหญ่ไปนิสอะครับ อยู่

ไม่ใหญ่หรอกครับ เปิดเสียงดังประมาณเต้มห้องกะลังดี
      ตัวเล็กไป เปิดดังๆไม่ค่อยไหวครับ

Comment

ขอบคุณมากครับ ตอนนี้รอสอยที่คอมมาร์ดอยู่เผื่อมีpromotion

Comment

pro1 ที่เค้าขายอยู่ดิครับ

5000+ หน่อยเดียว ฟังเพลงดีแน่นอน

Comment

Originally posted by suek View Post

5000+ หน่อยเดียว ฟังเพลงดีแน่นอน

น่ารักจริง ๆ แต่เป็น 2.0 น๊ะ....ท้ามาลองฟังจร๊าา...า
            (ติดเบียร์มาด้วย...)

Comment

Originally posted by TSP024 View Post
              น่ารักจริง ๆ แต่เป็น 2.0 น๊ะ....ท้ามาลองฟังจร๊าา...า
              (ติดเบียร์มาด้วย...)
              จิบให้กรึ่ม ๆ แล้วจะทำให้เสียงมันดีขึ้นหรือเจ๊
              อ่ะ ย้อเย่น อิอิ

Comment

Originally posted by donga View Post
                จิบให้กรึ่ม ๆ แล้วจะทำให้เสียงมันดีขึ้นหรือเจ๊
                อ่ะ ย้อเย่น อิอิ
                อย่างนี้ผมต้องลองมั้งกินซัก 5 ขวด เสียงคงใส อิอิ

Comment

Originally posted by suriya43426 View Post
                  ขอบคุณมากครับ ตอนนี้รอสอยที่คอมมาร์ดอยู่เผื่อมีpromotion
                  Originally posted by suek View Post

ขออีกที่ท่าน กระทู้ข้าพเจ้าที่ห้องขาย มีส่วนลดแน่นอนท่าน
                  ทุกชิ้นที่เป็น Microlab ทุกรุ่นทุกตัว ก่อนใคร
                  ไม่ต้องรอคอมมาร์ทท่าน จองก่อน ได้ก่อน...

ถึงคอมมาร์ทก็ไม่มีให้ลองฟังแน่นอน...อิ อิ Por1 Pro1 Pro1
                  (อยากรองฟัง PM เบอร์โทร.มาได้ท่าน แถว BTS สุทธิสารจร๊า)

Comment

มี ALTEC รุ่นนึงขายที่พันทิพย์ ราคา 2790- ให้เสียงดีมากร้าน it city ลองไปดูจำรุ่นไม่ได้

Comment

Originally posted by TSP024 View Post
                      ขออีกที่ท่าน กระทู้ข้าพเจ้าที่ห้องขาย มีส่วนลดแน่นอนท่าน
                      ทุกชิ้นที่เป็น Microlab ทุกรุ่นทุกตัว ก่อนใคร
                      ไม่ต้องรอคอมมาร์ทท่าน จองก่อน ได้ก่อน...

ถึงคอมมาร์ทก็ไม่มีให้ลองฟังแน่นอน...อิ อิ Por1 Pro1 Pro1
                      (อยากรองฟัง PM เบอร์โทร.มาได้ท่าน แถว BTS สุทธิสารจร๊า)
                      เอ่อ.. เจ๊... แถวนั้นมัน MRT ไม่ใช่เหรอเจ๊ BTS บ่อผ่านบ้านเจ๊นิ

Comment

Originally posted by iiitoniii View Post
                        มี ALTEC รุ่นนึงขายที่พันทิพย์ ราคา 2790- ให้เสียงดีมากร้าน it city ลองไปดูจำรุ่นไม่ได้

ใช่ตัวนี้หรือเปล่า

Comment

Originally posted by zetec View Post

ใช่ตัวนี้หรือเปล่า
                          ชิ่อรุ่น 2421
                          พวกไอ้หรั่งนะ ที่ต่างประเทศเค้าชอบกันมาก ขายดีสุด ๆ แต่คนไทยบางท่านพอไปฟังบอกเบสหาย
                          ข้าพเจ้าก็เคยสอยมาเหมือนก้้น เสียงใสมาก ๆ (เค้ามีระบบคริสตัล...อะไรซักอย่าง)
                          แต่ จขกท. หายไปแล้วมั๊ง ถ้าฟังเพลงออกแนว ๆ หน่อย คงไม่ชอบแน่ (ต้องอายุ 25+) 555

Originally posted by donga View Post
                          เอ่อ.. เจ๊... แถวนั้นมัน MRT ไม่ใช่เหรอเจ๊ BTS บ่อผ่านบ้านเจ๊นิ
                          เออฮ่ะ ลืมสังเกตุ จริง ๆ มัน MRT นี่(รถไฟฟ้าใต้ดิน) กำแท้ ๆ

ถ้าแวะไปร้าน Mag ชั้นสามฟอร์จูนบอก Cradit ข้าพเจ้า(ถามหา K.ต่อ)ผู้ชายนะ
                          ว่ามาจากพี่ที่ขาย Microlab Pro1 ท่านได้ราคา 2500 แน่จร๊า
                          Last edited by TSP024; 3 Nov 2009, 07:29:16.

Comment

ถ้าแวะไปร้าน Mag ชั้นสามฟอร์จูนบอก Cradit ข้าพเจ้า(ถามหา K.ต่อ)ผู้ชายนะ
                            ว่ามาจากพี่ที่ขาย Microlab Pro1 ท่านได้ราคา 2500 แน่จร๊า
                            เจ้าแม่ลำโพง...อิ.อิ

Comment

Altec Lansing VS2421 ผมก็ใช้อยู่เสียงใสดี เบสมันกำลังดี ฟังสบายๆ เหมาะเลย

Comment

Working...
                              X