Announcement

Collapse
No announcement yet.

Round 5. E7300@4.9G (On Water)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Round 5. E7300@4.9G (On Water)

พอดีได้ลอง CPU ตระกูล E7 กับเค้าแป๊บเดียว
    คืนแรก แฟชไบออสลงวินโดว์ใหม่ แล้วเมาหลับ
    คืนที่ 2 ลองจับลงน้ำ น้ำแข็งเหลือจากการกินเบียร์เลยหย่อนลงน้ำไป 2ก้อน
    ได้ผลแค่ 2-3 อย่างเท่านี้ล่ะคับ

ปล.กลัวเจ้าของ cpu เค้าว่าจังเลย

นี่ขนาดกลัวนะเนี้ยแรงครับ

Comment

แรงครับ เหลืออีก 10Mhz จะได้ 500x10 อิๆๆ

Comment

จะแรงไปไหนครับน้า เหลือไว้ไห้คนอื่นแรงมั้งก็ได้ อิือิ...

Comment

แรงมากมาย หุหุหุ (โดยเฉพาะ บัสแรม)

Comment

พูดไม่ได้ หึหึ

แรงแบบไม่ต้องง้อ E8600 เลยครับนั้น

Comment

ยืมเล่นมั่งครับ น้า

Comment

^
                ^
                เด๋วมายืมต่อด้วยนะพี่

Comment

Originally posted by pimmachote View Post
                  นี่ขนาดกลัวนะเนี้ยแรงครับ
                  จุจุ.. เบาๆเดี๋ยวเค้ารู้

Originally posted by ps000000 View Post
                  แรงครับ เหลืออีก 10Mhz จะได้ 500x10 อิๆๆ
                  ตัวนี้ vid ต่ำคับ 1.16 ไล่ดีๆ มีบัส 500 คับ
                  ผมมีฝีมือแค่นี้ล่ะคับ

Originally posted by one View Post
                  จะแรงไปไหนครับน้า เหลือไว้ไห้คนอื่นแรงมั้งก็ได้ อิือิ...
                  ต้องรีบคับ จะหมดแรงเล่นแล้วคับ ของแพงจิงๆ

Originally posted by TWK. View Post
                  แรงมากมาย หุหุหุ (โดยเฉพาะ บัสแรม)
                  อยากลอง E7400 มั้งอ่ะคับ เอา E8400 E0 ไปแลกเล่นซัก 2อาทิตย์ได้มั้ยงับ

Originally posted by MXdeFunk View Post
                  พูดไม่ได้ หึหึ

แรงแบบไม่ต้องง้อ E8600 เลยครับนั้น
                  ยังรออยู่น๊ะตัวเอง เอา E86 มาซะดีๆ

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                  ยืมเล่นมั่งครับ น้า
                  Originally posted by okinava30 View Post
                  ^
                  ^
                  เด๋วมายืมต่อด้วยนะพี่
                  ไม่อยู่แล้วงับ ตอนนี้ E84 รีเทิน ยังหาบัส 600 ไม่เจอเลยวุ้ยยย
                  สนใจมั้ยล่ะคับ แต่รอแป๊บ ขอลองไล่ดูอีกหน่อย

Comment

น่าสนครับน้า เด๋วเสร็จ E6550 ของพี่อิม แกแล้ว

ยืมมาอัดหน่อยนะครับ อย่าเพิ่งเอาไปไหนก่อนล่ะ เหอๆ ^^

.
                    .
                    .

น้าสนใจ E5200 week 34/08 ไปลองไหมครับ

Comment

มีตัวไหนว่างๆ เอามาไห้ผมยืมบ้างครับ อิอิ...

Comment

แรงจังครับน้า เมื่อไหร่จะลงบ้องเบียร์วุ้นครับ

Comment

Originally posted by okinava30 View Post
                          น่าสนครับน้า เด๋วเสร็จ E6550 ของพี่อิม แกแล้ว

ยืมมาอัดหน่อยนะครับ อย่าเพิ่งเอาไปไหนก่อนล่ะ เหอๆ ^^

.
                          .
                          .

น้าสนใจ E5200 week 34/08 ไปลองไหมครับ
                          ไม่แน่ใจงับ เจ้าของ E86 แถวๆนี้ใจอ่อนเมื่อไหร่ ผมก้อจะแปลงสินทรัพย์เป็นทุนงับ

Originally posted by one View Post
                          มีตัวไหนว่างๆ เอามาไห้ผมยืมบ้างครับ อิอิ...
                          หมดสต๊อกแล้วคับ
                          ตอนนี้เหลือ ชุดเดียวคับ เมนต์บอร์ดก้อเพิ่งขาย abit ไป

Originally posted by Chodose View Post
                          แรงจังครับน้า เมื่อไหร่จะลงบ้องเบียร์วุ้นครับ
                          พูดก้อเซ็งๆคับ
                          E5200, D430 ตันบัส ลงบ้องก้อเหนื่อยปล่าว (เทพน้ำแข็ง 3 ก้อน บอกว่าอย่าไปสนจับกดไปก่อน เสียดายขายหมดแล้ว)
                          P4 เจอ cool boot ปลักแท่งแล้วไม่บูตซะงั้น
                          E7300 มีปัญหานิดหน่อยต้องรีบคืนเจ้าของ

รอพบกับ E8400 เวอร์ชั่นบ้องแบ้วคับ

Comment

แรงมากเลยครับท่าน

Comment

อยากเก่งเหมือนน้าจัง

Comment

Working...
                              X