Announcement

Collapse
No announcement yet.

น่าจะถูกห้อง MB M2N ดีปะ M2N เฉยๆนะ ไม่มี - ต่อ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• น่าจะถูกห้อง MB M2N ดีปะ M2N เฉยๆนะ ไม่มี - ต่อ

ก็แบบว่า ผมซื้อไงครับ เขาบอกพรุ่งนี้ได้คอมแล้วสเป็กตามที่พี่วิกรจัดเลย เอาMB M2N เขาบอกมีแต่M2N ธรรมดา ก็เลยเอามาเลย เพราะการ์ดจอผมท๊อบอยู่แล้วไม่ต้องเสียบ2ตัว

กาดจออะไรครับ

Comment

ซื้อที่ไหนครับ ASUS M2N-E ผมเดินพันทิบสองวันที่แล้วยังเหนอยู่เลย กล่องเขียวเข็มๆ

Comment

พอได้ครับ ถ้าไมเน้น OC ก็เหมือนๆกันครับ แต่ M2N-E ชิพ 570 มันดีจริงๆนะ อิอิ

Comment

การ์ดจอ 8800 GTs 320

Comment

แล้วเมนบอร์ดนี่ เราซื้อมาเปลี่ยนใหม่ได้มะ สมมุติถ้าเราเบื่ออะ

Comment

Originally posted by Ryuzaki View Post
              การ์ดจอ 8800 GTs 320
              เล่นเกมมันจ๊อด

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                พอได้ครับ ถ้าไมเน้น OC ก็เหมือนๆกันครับ แต่ M2N-E ชิพ 570 มันดีจริงๆนะ อิอิ
                พี่วิกรอย่าพูดแบบนั้นสิ ผมเครียดนะ อิอิ ก็เอามาแล้วก็คงต้องเอาอะนะ เหอๆT-T M2N ธรรมดาขอให้เร็วทีเหอะ

Comment

Originally posted by Ryuzaki View Post
                  พี่วิกรอย่าพูดแบบนั้นสิ ผมเครียดนะ อิอิ ก็เอามาแล้วก็คงต้องเอาอะนะ เหอๆT-T M2N ธรรมดาขอให้เร็วทีเหอะ
                  ไม่ต้องกลัวครับ มี 8800 GTs อยู่ทั้งคน 555+

Comment

หวังว่าได้เมนบอร์ดอันนี้คงเร็วนะ T-T กลัวการ์ดจอดี เมนบอร์ดไม่ดีอะสิ กลัวเมนบอร์ดจะดึงการ์ดจอหล่น

Comment

ลองดูก่อนครับ ปรับให้ละเอียดสุดนะครับ(เอาสุดทุกอย่างเลยนะ) ถ้าไม่ลื่นก้อคงเป็นที่บอด

Comment

ปรับในตัวเกมส์นะเหรอครับ

Comment

ใช่ครับ

Comment

M2N สุดยอดครับ

แบบนี้สบายใจใหมครับ

Comment

Working...
                            X