Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหา Winamp นิดหน่อยคับ ช่วยหน่อยนะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปัญหา Winamp นิดหน่อยคับ ช่วยหน่อยนะคับ

ตามรูปอะคับเวลาเริ่มเพลงใหม่ มันจะขึ้นตามที่ทำลูกศรสีแดงไว้อะคับ
    ปกติมันจะอันเล็กๆ ก็ดูดีนะคับ แต่อยู่ๆก็ใหญ่ขึ้นมาซะงั้นอะคับ พอดีคอมผมไม่ได้ใช้คนเดียวอะคับ
    จิงๆก็ไม่ใช่ปัญหามากมายอะคับแต่พอดีว่าเล่นๆเกมส์และแบบเลพงใหม่ทีก็ขึ้นทีก็กระตุกอะคับ

ช่วยบอกวิธีทำให้มันเล็กลง หรือเอาออกไปเลยก็ได้ทีคับ ใครรู้บอกทีนะคับ

ขอบคุณไว้ล่วงหน้าคับ
    Attached Files

คลิกขวาตรงนี้ไม่มีให้ติ๊กออกหรือครับ
    *ผมก็ไม่ได้ใช้ Winamp ละ (ใช้ jetAudio อะ)

Comment

ลองติ๊กในช่องสีแดงที่คุณล้อมไว้หมดและคับ มานเปงแค่ออฟชั่นอะคับ ไม่เกี่ยวกับไอที่มานขึ้นมาอะคับ
      อิอิ ขอบคุณที่มาตอบนะคับพี่

อ่ายังแก้มะได้เน้อไผหู้กะบอกกั๋นมั่งเน้อ

Comment

ขอดันหน่อยคับ เผื่อจะมีคนแก้ได้นะคับ

Comment

ขอโทษครับผมไม่รู้วิธีแก้หรอกแต่อยากจะบอกว่า.....

Email ท่าน จขกท คล้ายชื่อผมมากมายอะ -.-! (เห็นแล้วมันสะดุดตา อะจึ๋ยย~)

Comment

เปลี่ยนมาใช้ 5.111 เหมือนผมครับ รับรองไม่มีเลยครับ

Comment

Originally posted by Gecko View Post
              ขอโทษครับผมไม่รู้วิธีแก้หรอกแต่อยากจะบอกว่า.....

Email ท่าน จขกท คล้ายชื่อผมมากมายอะ -.-! (เห็นแล้วมันสะดุดตา อะจึ๋ยย~)

เย้ย ซะงั้นอะ อิอิ

Comment

Originally posted by bankkanb View Post
                เปลี่ยนมาใช้ 5.111 เหมือนผมครับ รับรองไม่มีเลยครับ

ขอบคุณที่แนะนำคับ เดี่ยวจะทำตามนะคับพี่น้อง

Comment

Working...
                X