Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอามั่งบอร์ดอะไรเอย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอามั่งบอร์ดอะไรเอย

ลองทายกันซิครับ
    Last edited by Sareshiku; 21 Aug 2008, 16:22:57.

อันนี้อีกอัน ผมฝากถามหน่อยว่า จับมาวิ่งเยอะๆ แบบนี้นานๆมันจะเป็นไรไหมครับ
    Last edited by Sareshiku; 21 Aug 2008, 16:22:57.

Comment

เอาอีกๆ

Comment

http://valid.x86-secret.com/show_oc.php?id=314414

MB Brand : DFI
        MB Model : INF NF 550/570(SLI)M2/G
        NB : NVIDIA nForce 570 SLI rev A1
        SB : NVIDIA nForce 570 SLI rev A2

ที่ลายเซ็นคุณไงครับ คิคิ

Comment

โอ๊ะโห ..

Comment

Originally posted by Sareshiku View Post
            อันนี้อีกอัน ผมฝากถามหน่อยว่า จับมาวิ่งเยอะๆ แบบนี้นานๆมันจะเป็นไรไหมครับ
            ใช้งานจริงๆรู้สึกลื่นกว่าที่ผมใช้อยู่อีก

เท่าที่ลองของคนอื่นมาอ่ะครับ 5000+BE HT 2200

HT คุณแซงฟีน่อมแล้ว
            Attached Files

Comment

Originally posted by UpSale View Post
              http://valid.x86-secret.com/show_oc.php?id=314414

MB Brand : DFI
              MB Model : INF NF 550/570(SLI)M2/G
              NB : NVIDIA nForce 570 SLI rev A1
              SB : NVIDIA nForce 570 SLI rev A2

ที่ลายเซ็นคุณไงครับ คิคิ
              ว้ายๆๆๆๆๆ เอาออกไม่ทัน อิอิ

Comment

น่าจาไกลกว่านี้ นะคับ

-0-

Comment

อันนี้ล่าสุดครับ เสียวอ่ะ
                  Last edited by Sareshiku; 21 Aug 2008, 16:21:42.

Comment

ไม่ต้องเสียวอัดต่อเลยครับ ถ้าแต๊ป คนที่โพสต่อจากผมรับผิดชอบครับ อิอิ

Comment

ผมอยากเห็นแบนวิท ที่ บัส 441 นี้ครับ ว่ามันได้เท่าไร

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                        ไม่ต้องเสียวอัดต่อเลยครับ ถ้าแต๊ป คนที่โพสต่อจากผมรับผิดชอบครับ อิอิ
                        หุหุ

ผมว่าคนที่ผมอ้างอิงมารับผิดชอบเลยดีกว่า อิอิ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                          ผมอยากเห็นแบนวิท ที่ บัส 441 นี้ครับ ว่ามันได้เท่าไร
                          นั่นจิท่าน เอาแบบนิ่งๆนะครับ MaskStable ไม่เอา บอร์ด ประกัน เทพซะด้วย

Comment

เล่นเอาของผมอ่อนเข้ไปเลย CPU ผมวิ่งเกิน3.2ไม่ไหว
                            Attached Files

Comment

Originally posted by Vanilaice View Post
                              เล่นเอาของผมอ่อนเข้ไปเลย CPU ผมวิ่งเกิน3.2ไม่ไหว
                              เอาแบนวิน 450 มาดูท่าน

Comment

Working...
                              X