Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีงบ 4000 เล่นตัวไหนดีคับ สาวก AMD ไม่เอาอินเทลนะคับ ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีงบ 4000 เล่นตัวไหนดีคับ สาวก AMD ไม่เอาอินเทลนะคับ ?

อย่างที่บอกข้างบนอะคับ มีงบประมาน 4000 เล่นตัวไหนดีคับ ขอรูป ตัวจิงของมัน และกล่อง กับราคาด้วยนะคับ อิอิ ขอบคุนมากนะคับ

6000+ ไง

Comment

เพิ่มอีก 800 บาท ได้ phenom 8450 เลยน่ะเนี๊ย

http://advice.computerok.co.th/~advi...?code=A0015553

Comment

Originally posted by wikorn View Post
        6000+ ไง
        เพิ่มอีก 800 บาท ได้ phenom 8450 เลยน่ะเนี๊ย

อันไหนมันดักว่ากันหรอคับ และ ผมมีบอดร์ M2V นะคับได่ข่าวว่าใส่ไม้ได้ นิ คับ
        ถ้ามันใส่ได้ก้อช่วยบอกด้วยนะคับ และอันไหนมันดี่กว่ากันหรอคับ ช่วยแนะนำด้วยนะคับ

Comment

มาช่วยกันตอบเยอะๆเลยนะคับ

Comment

รอเดือนหน้า X4 ลดเหลือ 6000 X3 ลดเหลือ ประมาณ 4000 มั้งครับ

Comment

ตกลงมีงบเท่าไรละครับ มันอยู่ที่งบ ครับ ไม่ได้อยู่ที่ CPU แพงกว่าคุ้มกว่าแรงกว่าเสมอ

Comment

6000+ ครับ

Comment

6000+ฟันธง

Comment

Originally posted by getready2day View Post
                    อย่างที่บอกข้างบนอะคับ มีงบประมาน 4000 เล่นตัวไหนดีคับ ขอรูป ตัวจิงของมัน และกล่อง กับราคาด้วยนะคับ อิอิ ขอบคุนมากนะคับ
                    งบนี้ได้สูงสุด 6000+ ครับ ณ ในเวลานี้

Comment

ยังไงๆตอนนี้ผมก็ไม่นอกใจ 6000+ +ซิ้งค์.

Comment

6000+ อีกคนๆ เนียน

จากร้าน busitek นะครับ

Last edited by kahung; 8 Aug 2008, 00:43:50.

Comment

ร้าน busitek เคยไปถามมาแล้ว CPU อาจจะไม่ใช่ตัว 1mb x 2 นะคับ ตรวจสอบให้ดีๆก่อนซื้อด้วยคับ

Comment

Originally posted by CaptainBeck View Post
                            ร้าน busitek เคยไปถามมาแล้ว CPU อาจจะไม่ใช่ตัว 1mb x 2 นะคับ ตรวจสอบให้ดีๆก่อนซื้อด้วยคับ
                            ไม่ใช่วินซอเหรอท่าน เป็น บรสเบรน ขอบาย เลย

Comment

ผมซื้อแล้วคับ 6000+ ดังมากเลยคับ ซิ้งมันอะคับ

Comment

Working...
                              X