Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไปยึดมาจาก ท่านผู้นำ. แบบต่อหน้า-ต่อตา จริงๆ !! ( 56k - 256k Warning )

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไปยึดมาจาก ท่านผู้นำ. แบบต่อหน้า-ต่อตา จริงๆ !! ( 56k - 256k Warning )

เห็นว่าอารมณ์กำลังดีครับ ก็เลยรีบยึดมาซ่ะก่อน ก่อนที่อารมณ์จะขึ้น เพราะเห็นว่าช่วงนี้ปวดหัวอยู่บ่อยๆ ..

ถ้าไม่ชอบฟังของแบบนี้ วันหลังรีบบอกกันเลยน่ะครับ จะได้ไม่ต้องรกบ้านท่านผู้นำอีก อิอิ

ผมไม่สนหรอกน่ะครับ ว่าไอ้ตัวที่ไปยึดมาเนี่ย มันเสียงดี เสียงหวานแค่ไหน

หรืออาจจะไม่ถูกใจใครหลายๆคนเพราะอะไร ก็ไม่รุ้ล่ะครับ

แต่ผมยึดมาแล้ว ก็ต้องทนฟังกันไปครับ ( เหนื่อยใจจริงๆ )

จากสภาพภายนอก พอจะบอกได้เป็นอย่างดีเลย ว่าไม่เคยมีการแกะออกมา แม้แต่จะดู ..

โอว์ อะไรกันนี่ .. ใจปล้ำสุดๆ ให้ยึดกันง่ายๆเล้ยยยย

ตรงนี้ก็ยืนยันได้จริงๆ ว่าไม่เคยคิดที่จะแกะออกมาดูเลย ใช่มั๊ยเนี่ยยยยย

up - Card from Box-inside ..
    down - Old card ( Audigy DE SB0090 )

Enlighten on one

1 shot **

2 shot **

...

แว่บมาดู แหล่มจริงๆ ครับ

Comment

น่าจะมีใครให้ผมไปยึดมาใช้บ้างนะเนี่ย

Comment

มองไปข้างหลังมันคือX3 ใช่หรือไม่ อิ อิ รุ่นยอดฮิตจิงๆ

Comment

ขอคับอยากได้

Comment

Originally posted by a12a View Post
            มองไปข้างหลังมันคือX3 ใช่หรือไม่ อิ อิ รุ่นยอดฮิตจิงๆ
            X3 5.1 นั่นล่ะครับ ..

ชุดนี้ใช้มาห้าปี จะเข้าปีที่หกแล้วครับ .. System เปลี่ยนไปหลายชุดมากๆแล้ว แต่ลำโพงไม่เคยได้เปลี่ยนเลยจริงๆ

X3 ของเพื่อนๆผม ที่แนะนำและพาไปซื้อ เป็นล็อตหลังๆผมอยู่นานพอสมควร

แต่ตอนนี้ ของพวกมัน พังกันไปสองตัวแล้วล่ะครับ ไม่รู้เพราะอะไร

ส่วนชุดนี้ของผม กำลังจะแปลงร่างแล้วครับ .. รอท่านผู้นำ. มีเวลาว่างจากการรบรากับความวุ่นวายให้จบสิ้นก่อน

แล้วแกคงมีเวลามานั่งโมเน็ตเวิคให้ X3 ชุดนี้ คิดว่าได้เห็นอะไรดีดีแน่นอน ไม่มากก็น้อยครับ

Comment

ยังใช้ X2 กับ Vibra 128 อยู่เลยหว่ะ

Comment

Originally posted by มหาชะนี View Post
                ยังใช้ X2 กับ Vibra 128 อยู่เลยหว่ะ

จะไปยากอะร๊ายยยย .. ลองแหย่ๆ ท่านผู้นำดูเดะ !!

Comment

Originally posted by นาย...อั๊ยซ์... View Post
                  จะไปยากอะร๊ายยยย .. ลองแหย่ๆ ท่านผู้นำดูเดะ !!
                  จี๋เอว ?

Comment

ยังใช้ออนบอร์ดอยู่เลย

Comment

กระจอกมาก..

เห็นแล้ว SB0100 ในเครื่องเรานี่มันกระจอกจริงๆ...งุงิ

Comment

โอ้วมันอะไรกันนี่ เเสง led สีฟ้าๆๆ กะคำว่า X-fi แทบ คลั่ง

Comment

งี้นเอา DE มาให้เราจิ อั๊ยซ์คุง

Comment

เอามาลอง เทส เสียงหน่อย อิอิ

Comment

เสียงไม่รู้ แต่การ์ดสวยดีคับ

Comment

Working...
                              X