Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ หูฟัง กับลำโพง 5.1 ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ หูฟัง กับลำโพง 5.1 ทีครับ

แนะนำ หูฟัง กับลำโพง 5.1 ทีครับ

งบ หูฟัง ไม่เกิน 3พัน ลำโพง ไม่เกิน 4500 น่ะครับ

แนะนำรุ่น + ร้าน + สถานที่ ถ้ามีเบอร์ของที่ร้านจะเป็นบุญอย่างยิ่ง

ขอบคุณครับ

ผมอยากขาย creative T6100 อ่ะครับสนใจมั้ย? มือหนึ่ง 3900 ตัวเก่ามันตกบ่อยมากจนลำโพงเซ็นเตอร์เสียงแตกผมพึ่งไปเคลมได้ตัวใหม่มาทั้งชุดเลย (ไม่ได้บอกช่างนะว่าตกบ่อย 555)ตอนแรกเพื่อนมันจะเอา แต่ชักจะนานเกินขี้เกียดรอมันแล้ว ผมขาย 2800 ครับ ประกันใกล้หมดแล้วมั้ง ถ้าราคาระดับนี้ผมว่าตัวนี้ก็ใช้ได้นะ

Comment

Originally posted by wasteddog View Post
      ผมอยากขาย creative T6100 อ่ะครับสนใจมั้ย? มือหนึ่ง 3900 ตัวเก่ามันตกบ่อยมากจนลำโพงเซ็นเตอร์เสียงแตกผมพึ่งไปเคลมได้ตัวใหม่มาทั้งชุดเลย (ไม่ได้บอกช่างนะว่าตกบ่อย 555)ตอนแรกเพื่อนมันจะเอา แต่ชักจะนานเกินขี้เกียดรอมันแล้ว ผมขาย 2800 ครับ ประกันใกล้หมดแล้วมั้ง ถ้าราคาระดับนี้ผมว่าตัวนี้ก็ใช้ได้นะ

ยังไงครับ มือ1 แต่ประกันใกล้หมด เอาของเก่า ไปเคลมหรอครับ

Comment

Working...
      X