Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนผู้รู้เรื่องเปลี่ยนกาดจอนิดนึงครับ^^

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนผู้รู้เรื่องเปลี่ยนกาดจอนิดนึงครับ^^

คือว่าตอนนี้ผมใช้ 7600GT เลยคิดว่าอยากจะเปลี่ยนกาดจอไหม่อะครับ
    งบ 4000พันบาท ผมคิดว่าคงหาเป็นมือ2เเหละครับน่าจะคุ้มดี ผมเล็ง8800GT
    ไว้อะครับ เเต่ว่า..มันหาคนขายยากเหลือเกินนี้สิพอมีคนมาขายก็ไปไวเหลือเกิน
    เลยอยากให้ท่านผู้รู้ทุกท่านเข้ามาช่วยเเนะนำตัวอื่นหน่อยครับเพื่อเป็นเเนวทาง
    ในการตัดสินใจของผมครับ

ขอบคุนทุกท่านที่กรุณาเข้ามาเเนะนำครับผม^^

8800 GT

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      8800 GT

ขอบคุนสำหรับคำเเนะนำเเรกจากท่าน TWK. ครับเเต่มันก็หายากใช่เร่นเลยนะครับตอนนี้
      เลยอยากรู้ว่ามีตัวไหนอีกที่น่าเร่นบ้างครับ

Comment

8800GT ด้วยคนคับ ผมเองก็ยังใช้อยู่เลย ลองดูในบอร์ดนี้แหละคับ เดี๋ยวก็มีคนเอามาปล่อย

Comment

Originally posted by theix View Post
          8800GT ด้วยคนคับ ผมเองก็ยังใช้อยู่เลย ลองดูในบอร์ดนี้แหละคับ เดี๋ยวก็มีคนเอามาปล่อย
          ขอบคุณสำหรับอีก 1 คำเเนะนำจากท่าน theix ครับ เท่าที่ผมเห็นวันนี้ผมออกไปห้างแปบเดียว
          กลับมาเจอคนปล่อย+ปล่อยออกเเล้ว!! ผมว่าสำหรับบอร์ดนี้กาทู้ขาย8800GTเหมือนกับเห็นป้าย
          Sale!! เลย55+

Comment

8800GT วันนี้ผมขายไป 3500 บาทครับ ^^

แรงและคุ้มที่สุดแล้วตัวนี้

Comment

8799+1 GT ครับ

Comment

Originally posted by เด็กชายใต้ดิน View Post
                8800GT วันนี้ผมขายไป 3500 บาทครับ ^^

แรงและคุ้มที่สุดแล้วตัวนี้
                ขอบคุณสำหรับอีกหนึ่งความคิดเห็นจากท่าน เด็กชายใต้ดิน ครับ

นั้นเเระครับอย่างกับเห็นร้านเเขวนป้ายsaleมาไวไปไวมากครับ ^^

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                  8799+1 GT ครับ
                  *0* ขอบคุนสำหรับอีกคำเเนะนำครับท่าน อิมพีเรียล

8799+1 GT เท่าที่ดูน่าจะเเรงพอๆกับ 8801-1 GT เลยนะครับนั้น

Comment

Working...
                  X