Announcement

Collapse
No announcement yet.

หวดมาแล้วกับ PES 2008 ของ ( PS3 ), เกมที่ราคาแพงที่สุดของ PS3

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หวดมาแล้วกับ PES 2008 ของ ( PS3 ), เกมที่ราคาแพงที่สุดของ PS3

หวดมาแล้วครับ PES 2008 ของ PS3 ราคาเปิดตัวไม่ธรรมดาเลยจริงๆ งง มากว่าทำไมแพงกว่าเกม PS3 ที่ผมเคยซื้อมาทั้งหมดเลย สุดยอด 2,900 Bath หลังๆราคาคงจะลดลงแน่นอน นี่เป็น Zone EU ( Zone 2 ) หน้าปก

ด้านใน

ด้านหลัง

โอโห เล่นเกมนี้ มีจนตายกันเลยทีเดียว

Comment

PS3 ภาพกระตุกหน่อยนะครับ แนะนำ Install ลง HDD ก่อน แต่ภาพถือว่าสุดยอดมากครับ

Comment

ถามหน่อยครับ
        PS3 ใช้ได้แต่ Blue Ray รึเปล่าครับ
        แล้วแผ่น Blue Ray เปล่ามันเท่าไหร่อะ

Comment

เข้ามาเชยชมครับ..........ส่วนผม เล่นทั้งที เล่นของฟรีดีกว่า....อิอิ..........

Comment

Originally posted by aong View Post
            ถามหน่อยครับ
            PS3 ใช้ได้แต่ Blue Ray รึเปล่าครับ
            แล้วแผ่น Blue Ray เปล่ามันเท่าไหร่อะ
            แผ่นเกมใช้ได้ทั้ง Blu-Ray และ DVD นะครับ แต่ DVD ของเกม PS2 ต้องใช้แผ่นแท้เท่านั้นครับ และต้องตรงกับโซนของเครื่องเราด้วย

ส่วนหนังเล่นได้ทั้ง Blu-Ray และ DVD ครับ

Blu-Ray แผ่นเปล่าราคาประมาณพันนิดๆครับ จะซื้อหรือครับ เหอๆ

Comment

ผมคงรอมัน ราคาตกก่อนละคับ
              ซื้อมาเล่นตอนนี้ ดูจะไม่คุ้ม เพราะมันยังเล่น copy ไม่ได้คับ
              แต่บางที คนเรามันก็หน้ามืดได้เหมือนกันคับ

Comment

Working...
              X