Announcement

Collapse
No announcement yet.

!!!!! ด่วน !!!!! ช่วยเลือกการ์ดจอ 3 ตัวนี้หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• !!!!! ด่วน !!!!! ช่วยเลือกการ์ดจอ 3 ตัวนี้หน่อยคับ

7600 GT 256/DDR3

http://www.kaboodle.com/reviews/asus...-out-dvi-pci-e

3650 silent 512/DDR2

http://www.9final.com/computer/asus-...rd-p-8493.html

Sapphire HD 3650 512 Mb DDR2

http://www.sapphiretech.com/us/produ...w.php?gpid=229

ตัวไหนแรงสุดคับ แล้วคิดว่าจะเอาตัวไหนดีคับ

เอาแค่ 3 ตัวนี้หรอครับ
    หรือว่ามี งบอยู่เท่าไร ช่วยบอกด้วย เพื่อเพื่อนๆในเว็ปจะหาตัวที่ดีกว่า 3 ตัวที่กล่าวมาให้ครับ

Comment

ถ้าแค่3ตัวนี้

7600GT ผ่าน ครับ

Comment

EN8800GT 1GB ASUS

Comment

Originally posted by playplay View Post
          เอาแค่ 3 ตัวนี้หรอครับ
          หรือว่ามี งบอยู่เท่าไร ช่วยบอกด้วย เพื่อเพื่อนๆในเว็ปจะหาตัวที่ดีกว่า 3 ตัวที่กล่าวมาให้ครับ
          งบก็เรื่อยๆอ้ะคับ ว่าจะเอาจอใหม่ด้วยคับ

Originally posted by Alteizen View Post
          ถ้าแค่3ตัวนี้

7600GT ผ่าน ครับ

Originally posted by cat999 View Post
          EN8800GT 1GB ASUS

Comment

บอกงบท่านมาเลยกี่ผมว่านะ...มีดีก่านี้หลายตัว

Comment

ผมเชียร์ Sapphire 3650 นะครับ

7600GT ผมว่าเทคโนโลยีมันเก่าไปหน่อย ยังไม่มี Stream Processor เลยนิ ยังเป็น Pixel Shader ก่ะ Vertex Shader อยู่นิ

แต่ก็อย่างที่ท่านอื่นว่ามา การ์ดพวกนี้ + เงินอีกนิดก็ได้ดีกว่านี้เยอะนะ

ปล.ทำไมมอง 7600GT ไม่มองพวก HD4670 หรือไม่ก็ 9600GSO ล่ะ

Comment

มีงบเท่าไรคับ 3 ตัวนี้มันเก่าไปแล้วนะคับ อย่าไปมองเลยคับโดยเฉพาะตัวแรก หมดอนาคตไปนานแล้วคับ

Comment

งบมีประมาณ 1500+-500 เพราะว่าจะเอาไปซื้อจอใหม่น่ะคับ

Comment

3650 ถ้าเป็น DDR3 จะดีมาก....

Comment

2000 บาท กัดฟัน สอย HD3850 ไปเลยครับพี่น้องครับ
                      มือสอง ผมก็เพิ่งได้มา สองพันประกันเพียบ

Comment

Originally posted by SunzabiLL View Post
                        2000 บาท กัดฟัน สอย HD3850 ไปเลยครับพี่น้องครับ
                        มือสอง ผมก็เพิ่งได้มา สองพันประกันเพียบ
                        หายากมากคับ ว่าจะเอามือหนึ่งอยู่น่ะคับ เพราะมือสองไม่มีเลย 3850

Comment

ถ้ามือ1 ตัวใหม่คงได้ 9500GT อะครับ ประมาณ 2000 ถ้าเป็นไปได้ลองหาตัว DDR3 ถ้าเกินงบไปเยอะไม่ต้องก็ได้ครับ

Comment

3650ฟันทง

Comment

3650 256III 1450 บาท คุ้ม ครับ ไม่รู้ยัง มีของอีกหรือ ป่าว ครับ JIB

Comment

Working...
                              X