Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกียวกับเสียงของ P35 Platinum

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกียวกับเสียงของ P35 Platinum

ผมใช้ช่องสัญญาณเสียงแบบ S/PDIF output แต่เสียงไม่ออกคับ ทำไงดี ผมเสียบเข้ากับชุด Home ที่รองรับสัญญาณ S/PDIF แต่ไหงมันไม่มีเสียงสักแอะ - - งงเลย ใครรู้ว่าทำไงบอกทีครับ

มีแต่คนเข้ามาดู ไร้ซึ่งคนให้คำตอบ

Comment

Originally posted by plugkub View Post
      ผมใช้ช่องสัญญาณเสียงแบบ S/PDIF output แต่เสียงไม่ออกคับ ทำไงดี ผมเสียบเข้ากับชุด Home ที่รองรับสัญญาณ S/PDIF แต่ไหงมันไม่มีเสียงสักแอะ - - งงเลย ใครรู้ว่าทำไงบอกทีครับ
      เดียวจะดูให้นะครับ พอดีไม่มีบอร์ดตัวนี้ในมือ

ขอโทษด้วยครับที่มาตอบช่าไปน่อย

Comment

ไม่ทราบว่าท่านตั้ง Output เป็น SPDIF หรือยังครับ -*-

Comment

ตั้งแล้วครับ ตั้งเป็น SPDIF แล้ว ตอนนี้ที่ทำได้คึือ เวลาเปิดหนัง เสียงออก ครบทุกไชแนล แต่ถ้าไม่เปิดหนัง เสียงไม่ออกเลย

Comment

Originally posted by MSI-U View Post
            เดียวจะดูให้นะครับ พอดีไม่มีบอร์ดตัวนี้ในมือ

ขอโทษด้วยครับที่มาตอบช่าไปน่อย
            ผมรับทราบถึงปัญหานี้แล้วนะคับ ขอบคุณสำหรับข้อมูล ภายในสัปดาหน้าผมจะให้ทาง ทีมงาน msi เอาสินค้าตัวนี้ไป test

Comment

มีใคร แก้ไขปัญหานี้ได้ยังครับ เข้ามาดูคำตอบและวิธีการแก้ไขปัญหาด้วยคน........ว่าแต่......สาย S/PDIF ถึงมือ คุณ MSI-S หรือยังครับเนี่ยะ.......????

Comment

ดันๆๆ และรอคำตอบต่อไป

Comment

ถึงแล้วครับ รอผมไปตาม เอารีซีฟเวอร์มาก่อน-*-

รีซีฟเวอร์ตูอยู่ไหน!!!!

Comment

Working...
                  X