Announcement

Collapse
No announcement yet.

CPU ความเร็วต่างกัน 100 MHz

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• CPU ความเร็วต่างกัน 100 MHz

ขอรบกวนถามท่านผู้รู้ทีครับว่า

CPU Dual Core ความเร็วต่างกัน 100 MHz ด้านความเร็วในการทำงาน

ผู้ใช้สามารถรู้สึกได้เลยไหมครับว่า

เร็วกว่ากันมากขนาดไหน เอาความรู้สึกเป็นหลักนะครับ ไม่นับคะแนน

ขอบคุณพี่ๆทุกท่านครับ

ผมไม่รู้สึกนะครับพี่ ^ ^

แต่ผมมันค่อนข้างจะด้านชา อาจมีบางท่านรู้สึกก็ได้นะครับ

รอท่านต่อไปครับ

Comment

ไม่รู้สึกอะไรเลยสักนิดครับ

Comment

Originally posted by Relaxza View Post
        ผมไม่รู้สึกนะครับพี่ ^ ^

แต่ผมมันค่อนข้างจะด้านชา อาจมีบางท่านรู้สึกก็ได้นะครับ

รอท่านต่อไปครับ
        ขอบคุณครับ

Originally posted by wikorn View Post
        ไม่รู้สึกอะไรเลยสักนิดครับ
        ขอบคุณลุงวิกรครับ

สรุปแล้วไม่รู้สึก งั้นก็ไม่จำเป็นต้องจ่ายแพงกว่า

Comment

จ่ายแพงกว่าทำไม เห็นความต่างมันต้องซัก 300+ อะคับ ต่างหน่อยๆ

Comment

Originally posted by neromimz View Post
            จ่ายแพงกว่าทำไม เห็นความต่างมันต้องซัก 300+ อะคับ ต่างหน่อยๆ
            จริงของท่านครับ ขอบคุณมาก

Comment

คะแนนเพิ่มหลักหน่วย - -''

Comment

ไม่รู้สึกต่างเลยครับ
                มันอยู่ที่เรา เราว่าต่างมันก็ต่าง เราว่าไม่ต่างมันก็ไม่ต่าง

Comment

เก็บตังค์ส่วนต่างไว้ลงขวดดีกว่า .... หุหุ

Comment

Originally posted by dears View Post
                    เก็บตังค์ส่วนต่างไว้ลงขวดดีกว่า .... หุหุ
                    จะเมาลูกเดียวเลย

Comment

Working...
                    X