Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากเห็น phenomX4 9950BE กับ GTX280

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากเห็น phenomX4 9950BE กับ GTX280

อยากเห็นคะแนนต่างๆของ phenomX4 9950 กับ GTX280 คับ
    แบบเดิมๆหรือคล็อกไม่เวอร์ก้อได้
    จะเอามาจากไหนก้อได้คับ อยากเห็นของคนอื่นบ้าง
    ผมสงสัยว่า cpu มันไม่ค่อยแรง
    หรือคอมผมกากเองงะ

วอนผู้ใจบุญช่วยทีนะคับ
    Attached Files
    Last edited by cazanova; 8 Aug 2009, 20:05:56.

เอาของท่านผมชมหน่อย สิ
    เดิม / oc

Comment

13000 ดีกว่าผมอีกครับ ได้ 12000 ก่าๆเองครับ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
        เอาของท่านผมชมหน่อย สิ
        เดิม / oc
        ขอกลับบ้านก่อนนะคับ
        ระวังตกจัยนะคับ ^^

Comment

Originally posted by pigjung View Post
          13000 ดีกว่าผมอีกครับ ได้ 12000 ก่าๆเองครับ
          ตอนผมใช้GTS250ก้อหมื่นสองฝ่าๆเหมียนกัลคับ

Comment

ผมว่า cpu เรากาก อ่ะครับ

Comment

ดูผลเทสจากเวป futuremark ให้แล้ว
              เดิมๆ X4 9950 + GTX280 นั้น ได้คะแนน 3DMark 06 ประมาณ 13000 กว่าๆ นะ
              ใช่ใหม
              SM 2.0 - 5000 กว่า ๆ
              SM 3.0 - 6000 กว่า ๆ
              CPU Score - 3000 กว่า ๆ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                ดูผลเทสจากเวป futuremark ให้แล้ว
                เดิมๆ X4 9950 + GTX280 นั้น ได้คะแนน 3DMark 06 ประมาณ 13000 กว่าๆ นะ
                ใช่ใหม
                SM 2.0 - 5000 กว่า ๆ
                SM 3.0 - 6000 กว่า ๆ
                CPU Score - 3000 กว่า ๆ
                โอ้ว!!!!!!!
                ยังกะตาเห็น

Comment

Originally posted by pigjung View Post
                  ผมว่า cpu เรากาก อ่ะครับ
                  โห!!!ท่าน
                  ของยังงี้เจ้าของว่าได้คนเดียวนะ
                  เหมือนท่านมีแฟนอะ
                  ท่านบอก "เมียกุแม่ง...ไม่เก่งเลยวะ"
                  ท่านพูดได้แต่คนอื่นห้ามว่าตามเชียวนา
                  อิอิ

555+

Comment

ปกติดี ครับ ไปต้องไปซีเรียส อะไร
                    เพราะคะแนนมาตรฐานละ ( ต่ำกว่า 10000 ถึงจะว่าผิดปกติ นะ )
                    ถ้าอยากจะได้มากกว่านั้นก็ไม่ยาก
                    ท่านก็ลากเจ้า X4 9950 ไปซัก 3.0 GHz คะแนนก็จะไปที่ 15000 คะแนน ได้
                    แต่ถ้าลาก X4 9950 ไปที่ 3.6 GHz ได้ 18000 คะแนน ใสๆ

Comment

ของกระผมลากไป 3.1 แล้วนา ตอนใช้ 4870x2 คะแนนก็น้อยน่าสงสารมากเลยนะครับ
                      ไอ้ 12000 เนี่ย

Comment

ปูเสื่อรอชม

Comment

คะแนนพอๆกับอันนิเลยคับท่าน

ของผมบัสเกิน210ก้อดับแล้วคับ

ขอบคุนมากคับ

Comment

ดูลายเซ็นท่าน TWK. ดิคับ ฟันไป 17000 กว่าๆๆเลย อุอุ

Comment

Working...
                            X