Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนจบของ Call of Duty 4 คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนจบของ Call of Duty 4 คับ

อยากถามว่า หัวหน้าเราตายไหมคับ Cpt.price อะคับ เห็นว่าปั๊มหัวใจแล้วไม่ฟื้น อยากรู้

http://www.youtube.com/watch?v=X1Zv3...eature=related

เล่นต่อไปอีกคับหลังเครดิตจบ มีอีกนิดนึง อิอิ

Comment

คนที่โดนปั๊มหัวใจเค้าชื่อ Gaz คับ น่าจะเป็นอย่างนั้น เพราะไม่ทันมอง เท่าที่เล่นจบมารอบนึงอะ ระดับ Your Skill must be train.

Comment

....

Originally posted by EXOSPECTRE View Post
        คนที่โดนปั๊มหัวใจเค้าชื่อ Gaz คับ น่าจะเป็นอย่างนั้น เพราะไม่ทันมอง เท่าที่เล่นจบมารอบนึงอะ ระดับ Your Skill must be train.
        Cpt.price ครับ คนที่โดนปั๊มหัวใจ ส่วน Gaz โดนดีเซิทอีเกิลหัวแตกไปแล้วครับ

Comment

Originally posted by [aom]club View Post
          Cpt.price ครับ คนที่โดนปั๊มหัวใจ ส่วน Gaz โดนดีเซิทอีเกิลหัวแตกไปแล้วครับ
          ตามนั้นคับ

Comment

ผมว่าน่าจะตายนะครับ เพราะตอนภาระกิจบนเครื่องบิน อะ ไม่เห็นมี Cpt.price และเราก็เป็นเหมือนหัวหน้าแล้วด้วย

Comment

ภารกิจบนเครื่องบิน Mile High Club นั้น เป็นสถานการณ์แยกออกมาจากเนื้อเรื่องหลักครับ เราเป็นหนึ่งในหน่วยนี้เท่านั้น เป็นการช่วยตัวประกัน จาก Hijack ครับ

Comment

บนเครื่องบินมันคนละเรื่องกันไม่ใช่เหรอ
                Cpt.Price ภาคนี้ตาย แต่ภาคหน้ามันก็โผล่อยู่ดี มันเป็นมาสค็อต

Comment

Originally posted by EXOSPECTRE View Post
                  ไม่ ไม่ !! Gaz ได้โดนยิงหัวตายตอนที่เรามองไปที่ Boss ของผู้ก่อกราร้าย แต่ Ctp. Price น่าจะยังอยู่ ตอนที่เล่นฉากช่วยตัวประกันบนเครื่องบิน(ฉากสุดท้าย)....................มั้ง

Comment

.... ลุงหนวดน่าจะเดี๊ยงนะครับ

เรารอด ตอนโดนยกขึ้น ฮอ ผมพยายามมองไปรอบๆ

ไม่น่าจะมีใครรอด ... โคตรเศร้าเลย เพื่อนโดนยิงไปทีละคนๆ ....

แต่ก็ไม่แน่ ภาคต่อไปอาจมีคำตอบ

... เออ ภาคต่อไปมันเป็น WW II นี่หว่า

Comment

Originally posted by KOMMAND View Post
                      ภารกิจบนเครื่องบิน Mile High Club นั้น เป็นสถานการณ์แยกออกมาจากเนื้อเรื่องหลักครับ เราเป็นหนึ่งในหน่วยนี้เท่านั้น เป็นการช่วยตัวประกัน จาก Hijack ครับ
                      งั้นต้องรอดูภาค 6 ครับ เพราะภาค 5 เป็นสงครามโลก ไม่น่าจะมี Ctp. Price หรอกแถมเปลี่ยนทีมพัฒนาอีก แต่ถ้ามีนี้ แกจะอายุเท่าไหร่อะ

Comment

ไม่ตายครับ อยู่มาตั้งแต่ภาคสองจะไปง่ายๆได้ยังไง 5555

Comment

CPT. Price ก็จิตตกนิดๆ

แต่ที่จิตตกมากกว่าคือ

Paul Jackson ถามจริง จะให้ผมคลานกระดึ๊บๆ ออกจาก ฮ. ทำไมเนี่ย

สุดท้าย สงครามก็มีแต่คนตาย

- Cpt. Price
                          - Cpt. Vasque
                          - SSgt. Grigg
                          - Gaz <<<<< โคตรน่าสงสารเลย ไม่มียศกับเขา
                          - Sgt. Paul Jackson
                          สุดท้าย
                          - Sgt. Soap McTravish
                          Last edited by zxyte; 18 Jul 2008, 01:18:00.

Comment

ต้นปีหน้าได้รบกับพวกยุ่นอีกแล้วในสงครามโลกครั้งที 2

เกมที่เกี่ยวกับสงครามโลกครั้งที 2 ของ Call Of Duty ก็จะมีทั้งหมด 4 ภาค
                            เป็นเกมสงครามโลกครั้งที 2 เยอะที่สุดที่เคยพบเจอมา

Comment

....

Originally posted by nares2142 View Post
                              ต้นปีหน้าได้รบกับพวกยุ่นอีกแล้วในสงครามโลกครั้งที 2

เกมที่เกี่ยวกับสงครามโลกครั้งที 2 ของ Call Of Duty ก็จะมีทั้งหมด 4 ภาค
                              เป็นเกมสงครามโลกครั้งที 2 เยอะที่สุดที่เคยพบเจอมา
                              สงครามโลกครั้งที 2 ก็ดีเหมือนกัน ขอให้มี ภารกิจขับเครื่องบินไปทิ้งระเบิดดอกเห็ดในjapanอยากรู้ความรู้สึกของคนที่ฆ่าคนเป็นแสนๆคนเป็นยังไง

Comment

Working...
                              X