Announcement

Collapse
No announcement yet.

โปรแกรมไหน เล่น ไฟล์หนังชัดที่สุด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โปรแกรมไหน เล่น ไฟล์หนังชัดที่สุด

นี้คือคำถาม โปรแกรมไหน เล่น ไฟล์หนังชัดที่สุด และ ดีสุด ยกตัวอย่าง เช่น ไฟล์ . MKV , .DAT , .AVI , .VOB เป็นต้น คุณมี 1 คำถาม กับ 3 ตัวช่วย
    ได้แก่ 1 google
    2 ถามเพื่อน
    3 ดูข้อ 1
    ถ้าหากคุณ หาคำตอบได้จะเป็นการดีมากสำหรับ เพื่อนๆที่หาโปรแกรมเล่นหนัง เจ๋งๆ ขอบคุณครับ

ผมใช้เค็ม (KM-Player) นะ
    ชัีดไม่ชัดไม่รู้อ่ะ แต่แค่นี้พอล่ะ
    ไม่ต้องการไรมากมาย

Comment

ป๋มใช้ gom player (ดูคลิป) สุดยอดหุหุ

Comment

KMplayer ไม่ก็ WinDVD

Comment

ผมใช้ตาดู

อิอิ (ขำขำนะ)

Comment

kmp the best

Comment

KMPlayer
              K-Lite Codec Pack

ใช้อยู่ 2 ตัว ครับ

แล้วแต่สายตาคน

Comment

ลองตัวนี้ดูครับเห็นเขาบรรยายสรรพคุณว่าคมชัดครับ

NEUVIEW เวอร์ชั่นล่าสุด6.08************โคตรชัดกิ๊กแล้วคุณจะลืมMediaplayerตัวเก่าไปเลย
                ? on: March 08, 2009, 0833 AM ? Quote

--------------------------------------------------------------------------------
                Neuview Media Player professional 6.08 [ NEW VERSION+CRACK ]

ขอแนะนำโปรแกรมดูหนังสุดยอดอัจฉริยะ ที่ใช้เทคโนโลยีระบบ pixel fusion ซึ่งจะทำให้โลกทัศน์ในการดูหนังZoom หนังแผ่นของคุณให้ชัดกิ๊กมากกว่าเดิมหลายเท่า แล้วคุณจะลืม media player อันเก่าของคุณไปเลย หลายๆคนคงอาจสงสัยว่าโปรแกรมนี้มันเจ๋งจริงรึเปล่า เพราะของเดิมที่เคยใช้ก็คิดว่าดีอยู่แล้ว เราก็เป็นคนหนึ่งที่เคยคิดเช่นนั้นเลยไม่กล้าที่จะเปลี่ยน การ์ดจอที่ใช้ก็รุ่นเก่าจะ ไปคาดหวังอะไรกับมันมาก เลยทนนั่งดูหนังภาพสีทะมึนมัวๆไม่คมชัดมาตั้งนานจนไม่อยากดูหนังบนคอม ดูในทีวียังแจ่มกว่า แต่พอมาเจอโปรแกรมนี้เลยอยากแนะนำให้ทุกๆคนรู้จัก(หรือหลายๆท่านอาจจะรู้จัก และใช้มันอยู่จนทุกวันนี้) ไม่ต้องอธิบายให้ยุ่งยากว่าเทคโนโลยีpixelfusionนี่มันคืออะไรดูภาพเลยแล้ว กันนะ

นี่เป็นภาพเปรียบเทียบระหว่างภาพมาตราฐานที่ไม่ใช้เทคโนโลยีpixelfusionกับที่ใช้เทคโนโลยี pixelfusion

ลิ้งโหลด : http://ulbuzz.com/PtFKGnEHYh

? Last Edit: March 08, 2009, 0857 AM by Killers ? Report to moderator Logged

--------------------------------------------------------------------------------
                วิธีดาวโหลดไฟล์จากเว็บ http://upfile.zcs.co.th ใครโหลดไม่เป็นเข้ามาอ่าน

แนะนำ(FIRE_FOX)ที่โหลดจากHULA_Shareด้วยIDM ไม่ได้

ใครโหลดจากเว็บ Hulashare ใช้โปรแกรมช่วยโหลดไม่ได้แต่ทุกคนจะโหลดได้เต็มสปีดแถมโหลดหลายไฟล์พร้อมกันได้แน่นอน

วิธีดาวโหลดจากเว็บ Saveufile

ติด PASSWORD ใส่ : http://www.freeclickdownloads.com

ใช้โปรแกรมตัวนี้แตกไฟล์นะครับ 7-Zip

ทุกคนตอบแทนผมได้โดย ช่วยกันโปรโมทเว็บไำซค์นี้ด้วยนะครับ

Killers
                Administrator
                พระเจ้า
                http://www.savetocom.com/index.php?topic=6855.0

Comment

ขอบคุณนะครับสำหรับ โปรแกรมดีดี

Comment

hi-def ดีกว่าไหม ?
                    ความคมชัด 80 %อยู่ที่ไฟล์หนัง

Comment

Originally posted by bunyawat View Post
                      hi-def ดีกว่าไหม ?
                      ความคมชัด 80 %อยู่ที่ไฟล์หนัง
                      หนัง HD ก็ .MKV ไงครับท่าน

Comment

ชอบ k-lite

Comment

Originally posted by tawincam View Post
                          ผมใช้ตาดู

อิอิ (ขำขำนะ)

อันเนี๊ยะสุดยอด หุหุ

Comment

ผมใช้ km อ่ะนะ ผมว่าโปรแกรมอื่นๆ ก็ชัดเหมือนกันล่ะ

Comment

km อีกเสียง

Comment

Working...
                              X