Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตระแกรงพลาสติกบางๆ หาซื้อได้ที่ไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตระแกรงพลาสติกบางๆ หาซื้อได้ที่ไหนครับ

พอดีจะเจาะเคสด้านหน้าแล้วนำตระแกรงนี้มาใส่คล้ายๆลักษณะแบบนี้ครับ

เป็นตระแกรงแบบไหนก็ได้นะครับ

ตัวเคสนั้นเป็นตะแกงอลูฯ นะงับ (งามมากมาย >.<)

ลองเดินตามบ้านหม้อ แถวๆ ดงลำโพงงับ จะมีทั้งแบบพลาสติก ผ้า แต่เหล็กกับ อลูฯ นี้แทบมะเหน (แต่เนียนๆ แบบ เคสตัวนั้นผมกะหาอยู่เหมือนกัน >.<")

Comment

ร้านรับทำเหล็กดัดมุ้งลวดเลยครับ ผมเคยใช้ ม้วนเบ้อเริ่มเลย ร้อยเดียว

Comment

เอามุ้งลวด ตามร้านเหล็กดัด เลยสิท่าน กันยุงเข้าได้ด้วยนะ อิอิ

Comment

โอเคครับ ขอบคุณทุกท่านมากๆครับ

Comment

อิอิ..กันแมลงสาบด้วย

Comment

Originally posted by mou View Post
              อิอิ..กันแมลงสาบด้วย
              Originally posted by ice007 View Post
              เอามุ้งลวด ตามร้านเหล็กดัด เลยสิท่าน กันยุงเข้าได้ด้วยนะ อิอิ

Comment

Working...
              X