Announcement

Collapse
No announcement yet.

พอเล่นเกมแล้วเกิดแบบนี้ เป็นอะไรครับ แก้ยังไงช่วยทีนะครับท่านผู้รู้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พอเล่นเกมแล้วเกิดแบบนี้ เป็นอะไรครับ แก้ยังไงช่วยทีนะครับท่านผู้รู้

พอเล่นเกมแล้วเกิดแบบนี้ เป็นอะไรครับ แก้ยังไงช่วยทีนะครับท่านผู้รู้ ลองเข้าเล่นใหม่ก็เป็นแบบเดิมครับ ไม่หายอะ
    Attached Files

Vista?

เกมส์มัน support รึป่าว
    รึไม่ก็ crack ยังไม่สมบูรณ์

Comment

วิสต้า 64 บิท ไม่ซัพพอร์ตหลายเกมส์มากโดยเฉพาะเกมส์เก่าที่เรายังชอบเล่น โปรแกรมบางโปรแกรมก็ไม่ซัพพอต ฮาร์ดแวร์เก่าๆหลายตัวก็ไม่ซัพพอต
      ผ่านมาบอกแค่นี้ครับ T-T

Comment

ลง XP ดีสุดแล้วเฮ้อ ไปเห็นกับความสวยความงาม ทำไม -*-

Comment

นั่นสิ ถ้าอยากเล่นเกมส์ได้หลายๆเกมส์อยู่อ่ะน่ะ เล่นกะ xp ดีกว่าคับ
          ลง 2 os ไปเลยครับ เล่นเกมส์ใช้ xp
          อยากใช้ vista ค่อย restart เปลี่ยนเอา

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

เอ่อ แล้วถ้าเกมที่มันซัฟฟอตกับวิสต้าล่ะครับ สามารถเล่นกับเอ๊กพีได้หรือป่าวอะ เพราะเกมใหม่ๆมันๆ ก็เป็นวิสต้าเกือบทั้งนั้นอะครับ

Comment

Originally posted by gong View Post
                เอ่อ แล้วถ้าเกมที่มันซัฟฟอตกับวิสต้าล่ะครับ สามารถเล่นกับเอ๊กพีได้หรือป่าวอะ เพราะเกมใหม่ๆมันๆ ก็เป็นวิสต้าเกือบทั้งนั้นอะครับ
                เล่นไม่ได้ครับ
                เช่นเกมส์ Lost Planet Dx10 รันใน XP XD9 ไม่ได้ นะ
                แต่ Lost Planet Dx9 ใน XP กับเล่นใน Vista DX10 ได้ อะ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                  เล่นไม่ได้ครับ
                  เช่นเกมส์ Lost Planet Dx10 รันใน XP XD9 ไม่ได้ นะ
                  แต่ Lost Planet Dx9 ใน XP กับเล่นใน Vista DX10 ได้ อะ
                  ถ้าคนชอบเล่นเกม ซักวันก็ต้องลงวิสต้าอยู่ดี ลองลงลองใช้ให้ค่องก็ดีนะครับเนี่ย

Comment

Originally posted by gong View Post
                    ถ้าคนชอบเล่นเกม ซักวันก็ต้องลงวิสต้าอยู่ดี ลองลงลองใช้ให้ค่องก็ดีนะครับเนี่ย
                    เอาแบบนี้ดีใหมครับ
                    ใช้ 2 OS ไปเลย ( XP DX9 + Vista DX10 )
                    *ผมใช้อยู่ด้วยกันแยกคนละไดร์ นะ หึหึหึ

Comment

Working...
                    X