Announcement

Collapse
No announcement yet.

PSU Cooler Master 500W Extreme น่าเล่นมั้ยครับ จะซื้อพรุ่งนี้แล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PSU Cooler Master 500W Extreme น่าเล่นมั้ยครับ จะซื้อพรุ่งนี้แล้ว

สนใจ Cooler Master 500W Extreme ครับ อยากทราบว่าวัตต์เต็มหรือเปล่า น่าซื้อมั้ย
    ค่าตัวประมาณ 1700 หรือมีตัวไหนที่น่าสนใจในระดับเดียวกัน แนะนำหน่อยก็ดีนะครับ
    ขอความเห็นเพื่อนๆ หน่อย และขอบคุณทุกคนล่วงหน้าครับ

เสปคเครื่องที่จะใช้มีอะไรบ้างครับ

Comment

Originally posted by Nihilus View Post
      เสปคเครื่องที่จะใช้มีอะไรบ้างครับ
      AMD X2 (อนาคตมีแผนจะอัพเป็น X4)
      ram 2GB
      9500 GT (อนาคตมีแผนจะอัพเป็น 8800GT)
      HDDx2
      DVDRWx1

Comment

ถามว่าน่าเล่นไหม ก็โอเคนะครับ ตัวนี้ ถ้างบประมาณ 1700 Raidmax อีกตัวเลือก ก็น่าสนนะครับ 1400 กว่าบาทเอง

ส่วนเสปคข้างบน^^ สบายๆครับ

Comment

icute เค้าไม่เล่นกันปแล้วหรอ

Comment

Originally posted by mr.p View Post
            AMD X2 (อนาคตมีแผนจะอัพเป็น X4)
            ram 2GB
            9500 GT (อนาคตมีแผนจะอัพเป็น 8800GT)
            HDDx2
            DVDRWx1
            เหลือครับกับสเปคนี้

Comment

แล้ววัตต์เต็มมั้ยครับ สำหรับ Cooler Master 500W น่ะครับ
              มีใครพอจะทราบมั้ยครับ

Comment

Originally posted by mr.p View Post
                แล้ววัตต์เต็มมั้ยครับ สำหรับ Cooler Master 500W น่ะครับ
                มีใครพอจะทราบมั้ยครับ
                Efficiency น่าจะประมาน 70%

Comment

ดีครับ แจ่ม จ่ายไฟดี รับได้ยัน GTS250 นะครับ

Comment

Originally posted by Nihilus View Post
                    Efficiency น่าจะประมาน 70%
                    ว้า..แค่นั้นเองหรอครับ
                    มีใครว่าไงบ้างมั้ยครับ

Comment

Cooler master แบรนด์นี้มั่นใจได้ครับสอยได้เลยครับ หรือจะเอาThermaltake Tr2rx 550w ก็ดีนะ

ราคา2พันกว่าบาท

Comment

Working...
                      X