Announcement

Collapse
No announcement yet.

PSU ของ TSUNAMI ซื้อได้ที่ไหน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PSU ของ TSUNAMI ซื้อได้ที่ไหน

ที่ไม่ใช่สำนักงานใหญ่อะครับ
    เซียร์ หรือ ตะวันนา มีร้านไหนนำมาขายบ้างไหมครับ
    ขอบคุณคร้าบ
    ซัก500W เอามาใช้กับ 6800gs คงพอเนอะ

ดึ๊บๆ

Comment

Originally posted by FollowFocus View Post
      ที่ไม่ใช่สำนักงานใหญ่อะครับ
      เซียร์ หรือ ตะวันนา มีร้านไหนนำมาขายบ้างไหมครับ
      ขอบคุณคร้าบ
      ซัก500W เอามาใช้กับ 6800gs คงพอเนอะ
      เท่าที่เจอก็
      มีที่ advice งามวงศ์วานครับ
      ที่ zeer ร้าน computer ok ป่ะถ้าจำไม่ผิดนะ
      ที่ พันทิพย์ประตูนําก็ชั่น 4-5 มั้งอยู่ด้านหลังๆอะครับ มีขายเพียบเลย 770 บาทมั้ง

Comment

ผมพึ่งไปซื้อที่เชียร์มา
        computer Ok 450w ราคา 1650
        ต้องขอดูสินค้านะครับ ในเ็ว็บ ไม่มีรุ่น นี้ ในร้านมี

Comment

Originally posted by robo View Post
          เท่าที่เจอก็
          มีที่ advice งามวงศ์วานครับ
          ที่ zeer ร้าน computer ok ป่ะถ้าจำไม่ผิดนะ
          ที่ พันทิพย์ประตูนําก็ชั่น 4-5 มั้งอยู่ด้านหลังๆอะครับ มีขายเพียบเลย 770 บาทมั้ง
          ถ้าร้านนี้ไปกดมาได้750อิอิ ที่มันเยอะจิงๆ

Comment

ซีคอนก็มีค๊าบ ไปถอยมา หนัก แรง ทน

Comment

ขอบคุณคร้าบบบบ
              ผ๋ม จุ๊บๆ

Comment

ตะวันนาก้อมีคับ ร้าน av com ^^"

Comment

Working...
                X