Announcement

Collapse
No announcement yet.

xfx 750w ต่อกรกับ580gtxไหวมั้ยครับ ซื้อมาเเล้วทุกอย่างเเต่ 580ยังมาไม่ถึง[หยุดกันหมด]

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• xfx 750w ต่อกรกับ580gtxไหวมั้ยครับ ซื้อมาเเล้วทุกอย่างเเต่ 580ยังมาไม่ถึง[หยุดกันหมด]

เเล้วขอถามอีกนิดครับ hdd เเบ่งไดร์ยังไงครับลงวินโดว์เเล้วนะครับ อุส่าซื้อback 1 tbมาเกือบ3พัน

ดันมีเเค่ไดร์c 50gb

วิธีการลงวินโดว์เเบ่งไดร์ สามารถคันหาได้ในgoogle คงไม่ยากความสามารถนะ คันหาในgoogle มีรูปประกอบด้วยง่ายกว่าถามอีกเยอะเลย

Comment

Originally posted by cokcok55 View Post

เเล้วขอถามอีกนิดครับ hdd เเบ่งไดร์ยังไงครับลงวินโดว์เเล้วนะครับ อุส่าซื้อback 1 tbมาเกือบ3พัน

ดันมีเเค่ไดร์c 50gb
      ดำ 2980... 1TB ชิมิ

750 ตัวนั้น เหลือๆครับ 1 Hdd 1 DVD
      และ 1 VGA

Comment

580 เดี่ยวไหว

2ตัว น่าคิดหน่อย

Comment

^
          ^
          GTX580 SLI
          Seasonic X Series 850W / XFX Full Wired 850W / Cosair TX850V2(ไส้ในเดียวกันมั้ง) ก็น่าจะได้อยู่นะครับ อิอิ

Comment

Working...
          X