Announcement

Collapse
No announcement yet.

HD ประกัน D-Com

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HD ประกัน D-Com

เคลมไป 3 อาทิต ยังไม่ได้ของ นี่

นานไปไหม่ ครับ ^ ^

3 อาทิตย์ถือว่านานนะครับ ยกเว้นของมันจะหมด ต้องรอของมา หุหุ ผมเคลมของ 3วันก็ได้อะ

Comment

เฮ้ยยยย เดียวนี้ ดีคอม มันเป็นถึงขั้นนี้แล้วเหรอ สมัยก่อนมันยัง10นาทีอยู่เลย

Comment

นานเกิน รอต่อไป ดีแตก

Comment

คุณก้าวขาข้างไหนออกจากบ้านง่ะ....

Comment

Originally posted by dears View Post
            คุณก้าวขาข้างไหนออกจากบ้านง่ะ....
            ขาหน้าครับ เหอๆ ***ของผมHD~seagate เคลม 1เดือนครับ

Comment

จะบอก ว่า K8n4-E ของ ผม เปลียนแค่ พัด ลมชิบset ล่อไปแล้ว เดือนครึ่ง ตอนเอาไปเคลมบอกว่า ตรงนี้มีรอยตรงนั้นมีรอย ผมมองยังไม่เห็นสักนิส และก็อีกอย่าง ผมบอกว่า บอดผมไม่มีปัญหสอะไรหรอก
              แค่พัดลม มัน ตาย เปลี่ยนให้หน่อย อย่างอื่นไม่เป็นไร เดือนครึ่ง ยังไมได้ของเลย ตอนนี้ Cpu มานหนี้ไปมีผัวใหม่แล้ว ครับ รอ ผัวเก่าไม่ไหว D-com ช่วงนี้ ห่งวบรรลัย น่ะตอนนี้ก็ จะ สองเดือนแล้ว ยังไม่ได้ของ เลยก่ะ อีแค่ เปลี่ยนพัดลม มันไปซื้อ พัด ลม สงติงอาราย มาเปลี่ยรนให้ก็ได้ ผม คิดว่า น่ะ
              ปล. ที่แรก ผมก็ ก่ะ จะเปลี่ยนเอง แต่เห็นมานมีประกันก็เอาสักหน่อย ก่ะว่า สัก 2-3 วัน ก็ น่า จะได้ พ่อล่อไป เดือนครึ่ง แสรด มากครับเบื่อเลย ตอนนี้ก็ เล่น NB ไปก่อนเบื่อ มากมาย
              ปล.1 ต้องขอโทษที่ เขียนผิดๆๆถูกๆ คีถั่วที่ออฟฟิต เล่นไม่มีภาษาไทย กัน คนแชท มั้งเนีย 555+

Comment

ทำไมมาตรฐานมันต่ำลง

Comment

.......

Comment

โทรไปหาเลยคับ ตามจิกหน่อย
                    http://www.dcomputer.com/proinfo/contact/main.asp

Comment

ถ้าความดีลดลง ก็แย่เลย เน้อออ หุหุ

Comment

21วันนี่ขำๆครับ
                        45วันผมก็เคยมาแล้วดีคอม
                        HDD ด้วยนะครับ บริการช้าได้ใจ

Comment

เคลมผ่านร้านหรือเปล่าจึงได้ของช้า น่าจะไปที่ศูนย์ของเขาโดยตรงเลย ได้ของไวกว่า

Comment

ฮ่าๆๆทราบแล้วเปลี่ยน......ตอนนี้เวลาจะซื้อ HDD ผมไม่มองซีเกตแล้ว..............กลัวววววววว

Comment

ไปซื้อที่คอม7 รามคำแหง เสียมีของเปลี่ยนเลย

Comment

Working...
                              X