Announcement

Collapse
No announcement yet.

พอจะมีมั้ยครับ driver Vista ของ CT4670

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พอจะมีมั้ยครับ driver Vista ของ CT4670

ผมพยายามค้นเก่าๆแล้วก็ไม่มีเลยครับ

ขอบคุณครับผม

ใช้ KX Driver ครับ

Comment

http://upload.one2car.com/download/d...M54LXSCM96M71C

อันนี้ก็ดี

Comment

ขอบคุณครับผม

Comment

Originally posted by fist007 View Post
          ลองลงแล้ว

ขึ้นหน้าฟ้าตลอดคับ

ไม่ก็windowค้างตลอดเลยอ่า

Comment

ผมใช้ได้ปกติดีไม่มีปัญหาอะไรเลยครับ ตัวนี้ใช้กับVISTA SP1นะครับ หรือไม่ก็ลองลบไดเวอร์เก่าให้หมดแล้วลงใหม่ดูครับ

Comment

Originally posted by fist007 View Post
              ผมใช้ได้ปกติดีไม่มีปัญหาอะไรเลยครับ ตัวนี้ใช้กับVISTA SP1นะครับ หรือไม่ก็ลองลบไดเวอร์เก่าให้หมดแล้วลงใหม่ดูครับ
              ลองหมดแล้วครับ

ลงdriverนี้ตัวแรกที่ไรจอฟ้าทุกที

ลองทั้งVisTA OEM SP1

MO SKZก็เป็นเหมือนกันหมด

ไคพอจะมีตัวไหนอีกบ้างไหมครับ

Comment

Working...
              X