Announcement

Collapse
No announcement yet.

7750 มันผิดปกติไหมครับมาดูให้ที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by wt25044 View Post
    อ่อ ครับเดี๋ยวพรุ่งนี้จะ จัด xfx 9600GT DDR3 มาใส่และครับ

แล้ว 9500 DDR3 ที่ใช้อยู่เป็นไงครับ เล่น COD crysis BIA ได้ระดับไหนครับ

เดี่ยวเพื่อเงินไม่พอจะได้ เอา xfx 9500GT DDR3 มาแทน
    ท่าเอา 9500 เอา 4670 ดีกว่ามั้งครับ

Comment

Originally posted by Title don View Post
      ท่าเอา 9500 เอา 4670 ดีกว่ามั้งครับ
      GIGABYTE ATI HD4670

ตัวนี้ได้ไหมครับ

หรือว่ามียี่ห้ออื่นอีก ราคาอยู่ที่เท่าไรครับ เล่นพวก crysis cod ปรับได้ขนาดไหนอะครับ

Comment

แอบดันครับ ... ลองหาตามบทความเก่าๆก่อนจะดีมากครับ ว่าการ์ดจอ ว่าตัวไหน Crysis ลื่น
        ส่วนเรื่องราคา หลังสงกรานต์มีร่วงหนักครับ...แนะนำว่าออนบอร์ดไปก่อนครับ
        ค่อยรอสอยทีหลัง จะได้ประหยัดในยุคข้าวยากหมากแพง ... มะนาวก็แพงครับ

เวปเช็คราคา
        www.tkcom99.com
        www.advice.co.th
        www.busitek.com
        www.bigitshop.com
        www.JEDICOOL.com

Comment

Originally posted by wt25044 View Post
          GIGABYTE ATI HD4670

ตัวนี้ได้ไหมครับ

หรือว่ามียี่ห้ออื่นอีก ราคาอยู่ที่เท่าไรครับ เล่นพวก crysis cod ปรับได้ขนาดไหนอะครับ
          Sapphire 4670 DDR4 2900.-

Comment

อ่านไล่ๆลงมา ผมสรุปว่าซีพียูปกติสุดๆครับ

Comment

ใส่การ์ดจอ แล้วเล่นเทียบกันดูครับ คราวนี้ คมชัดกว่าเดิมอีก confirm

Comment

ขอบคุณทุกท่านครับ

Comment

Working...
                X