Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้การ์ด ATI คู่กับโปรแกรมตัดต่อบ้างครับ....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แต่ผทว่า ถ้าจะซื้อ gt250 น่าจะรอพวก ตระกูล 4xx ไปเลยน่าจะดีกว่านะครับ

Comment

ตระกูล 4xx แพงหูฉี่ครับ เรื่องการ์ดผมมีงบ อยู่ 5300 ครับ หากงบแค่เนี่ยก็ ATI 5770 ไม่ก็ GTS 250 แหละครับ

Comment

ส่วนเรื่อง 3d คงไม่ก่อนครับ เพราะเปิดเทอมนี้ผมก็เรียนตัดต่อแล้วครับ เลยหาข้อมูลในนี้หลายวันแล้ว อิอิ

แล้วพวกโปรแกรมที่ท่านว่ามา มันมีให้เราพิมพ์ตัวหนังสือวิ่งได้เปล่า เหมือนในทีวีอะ

ท่าน tao37
        Last edited by ComArts; 18 May 2010, 11:53:49.

Comment

อยู่ออฟฟิศใช้ i5 750 +4770 ทำกราฟิก ตัดต่อ ก็ไม่มีปัญหาอะไรนะ ใช้ VISTA 64BIT จะใช้ WINDOWS 7 ก็ติดตรงเรื่องลิขสิทธิ์นี่แหละ เพราะเป็นเครื่องสำนักงาน

Comment

Originally posted by Kritdanai View Post
            อยู่ออฟฟิศใช้ i5 750 +4770 ทำกราฟิก ตัดต่อ ก็ไม่มีปัญหาอะไรนะ ใช้ VISTA 64BIT จะใช้ WINDOWS 7 ก็ติดตรงเรื่องลิขสิทธิ์นี่แหละ เพราะเป็นเครื่องสำนักงาน
            ครับ..ใช้โปรแกรมอะไรเหรอครับ ตัดต่ออะ

Comment

up!!!

Comment

ที่ office ใช้ทำ CG อยู่ 2 เครื่อง

i5 750 + 4850 (เครื่อง office)
                กับ
                550be + 5750 (เครื่องผมเองที่เอามาใช้ที่ office)

Win7 x64 ทั้งคู่ ตั้งแต่ใช้มาก็ยังไม่พบปัญหาอะไร....เนียนๆทั้งคู่แค่ 550 แรนเดอร์ช้ากว่า(แหงล่ะ ***งกันขนาดนั้น)

Comment

ลองไปยืนอ่านหนังสือคอมในร้านก่อนก็ได้ครับ ที่เห็นๆก็มี premiere กับ vegas ไอ้ที่ถามๆมานะมันทำได้เกือบทุกโปรแกรมอยู่แล้วครับ

Comment

Working...
                  X