Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอดูหน้าจอเดสทอปเพื่อนๆหน่อยว่าใช้รูปไรกันมั่ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอดูหน้าจอเดสทอปเพื่อนๆหน่อยว่าใช้รูปไรกันมั่ง

แบบว่าช่วงนี้มันเงียบๆอ่ะครับ(บ้านผมนะ)เลยหาอะไรทำซะหน่อยไม่รู้ถูกห้องป่าว อยากดูวอลเปเปอร์ของเพื่อนๆแล้วก็พวกโปรแกรมที่ใช้อ่ะครับว่ามีไรกันบ้าง หุหุ

ของผมก็นี่เลย(ไม่ค่อยจะเท่าไรเล้ย) ถึงผมจะเล่นปังย่าแต่ผมก็ไม่เกรียนนะ
    Last edited by boomer1983; 25 Aug 2008, 18:39:49.

โชว์บ้างดีก่า จัดระเบียงให้ดูดีละ อิอิ

Last edited by Pikba; 25 Aug 2008, 19:14:51.

Comment

55+ เรียบๆ ง่ายๆ

Comment

ผมแนวหื่น พึ่งลง vista ใหม่

Last edited by MacOS; 26 Aug 2008, 10:56:53.

Comment

Comment

Comment

สบายตาดี รูปนี้
              หน้าจอไม่ค่อยรกเท่าไหร่
              Attached Files

Comment

Originally posted by Foralive View Post

55+ เรียบๆ ง่ายๆ
                เรียบจริงๆ
                Originally posted by MacOS View Post
                ผมแนวหื่น พึ่งลง vista ใหม่

มีเยอะป่าวครับขอมั่ง อิอิ
                Originally posted by panut3617 View Post
                สบายตาดีครับ
                Originally posted by TWK. View Post
                เดิมๆเลยนะท่าน
                Originally posted by gidd009 View Post
                สบายตาดี รูปนี้
                หน้าจอไม่ค่อยรกเท่าไหร่
                ผมว่ามองแล้วมันร้อนๆนะ อิอิ

Comment

Originally posted by Pikba View Post
                  โชว์บ้างดีก่า จัดระเบียงให้ดูดีละ อิอิ

โห...รูปน่ารักเกิ้น อิอิ

Comment

Comment

my desktop
                      Last edited by fist007; 30 Apr 2010, 19:20:30.

Comment

เดิมสุดๆ

Comment

เปลี่ยนทุกวันครับ แต่ชอบแนวธรรมชาติ ทุ่งหญ้าไกลสุดสายตา

Comment

Originally posted by panut3617 View Post
                            เครื่อง OEM หรือเปล่านี่
                            Originally posted by fist007 View Post
                            my desktop
                            เกมนี้หนุกป่าวครับกะลงัคิดว่าจะซื้อมาเล่น
                            Originally posted by GOD-HAND View Post
                            เดิมสุดๆ

เดิมจริงๆ

Comment

Originally posted by tanagritm View Post
                              เปลี่ยนทุกวันครับ แต่ชอบแนวธรรมชาติ ทุ่งหญ้าไกลสุดสายตา
                              โหลดรูปจากเว็บเดียวกับผมป่าวนี่ แนวรูปคล้ายๆกันเลย หุหุ

Comment

Working...
                              X