Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำลายเซ็นต์ยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำลายเซ็นต์ยังไงครับ

อย่าหาว่าโง่เลยนะครับไม่รู้จริงๆ ช่วยบอกทีครับ

^
    ^
    ดัน
    อยากรู้เหมือนกัน

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...ead.php?t=2895

Comment

ใช้ photoshop ครับ

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
          ใช้ photoshop ครับ
          เอาตัวหนังสือมาใส่ยังไงอะครับ ผมใช้โปรแกรมนี้แค่แปลงไฟล์รูปแค่นั้นอย่างอ่นไม่รู้เลยครับ

Comment

Originally posted by :[HARDMAN]: View Post
            เอาตัวหนังสือมาใส่ยังไงอะครับ ผมใช้โปรแกรมนี้แค่แปลงไฟล์รูปแค่นั้นอย่างอ่นไม่รู้เลยครับ
            เครื่องมือ T (text) อยู่ทางซ้ายมือครับ

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
              เครื่องมือ T (text) อยู่ทางซ้ายมือครับ
              เอาอันไหนครับมันเยอะจัด

Comment

รอแป๊บ เดี๋ยว cap มาให้ดู

Comment

ในวงกลม สีแดงอะ เอาไปลากในภาพแล้ว พิมพ์ตัวหนังสือได้เลย เวลา edit ตรง layer

Comment

ในวงกลม สีแดงอะ เอาไปลากในภาพแล้ว พิมพ์ตัวหนังสือได้เลย เวลา edit ตรง layer

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                    X