Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอโชวยาจก cpu อะไรเอ่ยค่าย intel ราคามือ2 900 บาท วิ่ง จาก 1.6@2.871 ghzบน mbพรรคยาจก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอโชวยาจก cpu อะไรเอ่ยค่าย intel ราคามือ2 900 บาท วิ่ง จาก 1.6@2.871 ghzบน mbพรรคยาจก

แงแงแงแงแงแง ต้องขาย mb มานซะละ ฮือๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    อิอิ ขำๆๆๆ นะ เหง ไม่มีใครโชว เลย โชว แบบ พรรคกะยาจก ทางค่าย intel บ้าง อิอิอิ

celeron 420 1.6 week 39 SL9XP
    เหนเวบนอกกล่าวถึง ยังไง รหัสนี้ SL9XP 400*8 ขึ้น ไปงับ100เปอเซ็นต์ทุกตัวครับ ขึ้นอยุ่กับ ฝีมือและ mb ram ระบบระบายความร้อน แล้วกันครับว่าจาไปสัก 5 กิกหรือป่าว อิอิ ครับสอยมือ 2 มา 900 งับ จากคนในเวบนี้ละ

mb asrock conroe 1333 d 667 chipset 945 gc งับ

ram kingtons hinixs fpy5 512/667*2= 1gb งับ ธรรมดาๆๆๆ งับ

vga on งับ

cpu = 900 บาท งับอะไร จา ถูก+ประหยัดขนาดนั้น+คุ้ม เมื่อ เทียบกับความแรงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ตามรูปเยย งับ
    359*8 bsel mod vcore 1.280 งับ เยนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ซิ้งเดิม จ้า
    ประหยัด ไฟมากงับ 35 watt

ram cl 4 4 4 4 1:1 จ้า

มา ดู ผล เทส งับ แบบเรื่อยๆละกานงับ
    ปล. ทุกท่าน ได้เท่าผม ชัว ครับ ถ้า มี ของเหมือนผม ตอนนี้งับ แรงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    อาจจาเป็นเรื่องที่ เก่าไปหน่อย แต่ผมแค่ มาโชว ยาจก งับ อิอิอิอิอิอิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ว่างๆๆจา เอา ผล เทสมาลงเรื่อยๆๆนะงับเพราะค่อนข้างนิ่ง+เยน ดีงับ ดีงับ
    ดูรูปข้างล่างสุดงับ ซิ้ง เดิมๆๆมานเยย งับ เล็ก + สั้น เหมือน จู๋ ผมเยย

เอา แบบ นิ่งๆ เสถียรและ ใช้งานจิงได้งับ
    กด orthos ไป ชม ก่าๆๆ idel 28 องศา full load 41 เอง ครับ น่า ใช้ไหมละครับท่าน อิอิอิ
    ด้วยมานรับประทานไฟแค่ 35 watt + vcore 1.280 มานเลย เยน ชื่น ใจแบบนี้ละงับ
    Attached Files
    Last edited by poo ba; 24 Jun 2008, 17:35:11.

555+

แรงๆๆๆ

แรงกว่า E6300 เดิมๆผมอีก super pi อะ

Comment

fyo

ดัน ๆ แรง ๆ ๆ ๆ

Comment

ทำไปได้ - -.

Comment

โหดมากๆน่าเล่นจัง อิอิ

Comment

ดันให้ 1จึ๊ก

Comment

เล่นเกม เป็นไงมั่งครับ

Comment

แรงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

Comment

สุดๆๆอะพี่ปูทำไปได้ไงไม่น่าเชื่อ 55555
                  ดันไป 3กิก 5555+

Comment

แรงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Originally posted by chicky4u View Post
                    เล่นเกม เป็นไงมั่งครับ

เล่นเกม ดี ครับผม โดย เฉพาะ online ได้ทุกเกมส์ เลย ครับ cabal dota สบาย มากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

กลัวยืมเงินช่ายม่า
                      ออกตัวเลย พรรคยากที่จะจน
                      เงินเดือนพวก ล่อไป 30000 บาท/เดือน
                      เจ้าของธุรกิจ ปาเข้าไป 28000 บาท/เดือน (ขั้นต่ำ)
                      โอ้สุดยอดประหยัดอีก
                      ปู มันไม่รวยวันนี้แล้วจะรวยตอนไหน
                      ดีครับ ยินดีด้วย
                      แร่งแร่ง (แล่งใต้)

Comment

55555555555555555555

Originally posted by BUS View Post
                        กลัวยืมเงินช่ายม่า
                        ออกตัวเลย พรรคยากที่จะจน
                        เงินเดือนพวก ล่อไป 30000 บาท/เดือน
                        เจ้าของธุรกิจ ปาเข้าไป 28000 บาท/เดือน (ขั้นต่ำ)
                        โอ้สุดยอดประหยัดอีก
                        ปู มันไม่รวยวันนี้แล้วจะรวยตอนไหน
                        ดีครับ ยินดีด้วย
                        แร่งแร่ง (แล่งใต้)

อิอิ แหม พี่ งานประจำ วิศวะ อะ ยาง มะได้ทาม เลย ตอนนี้ ขอ สบายๆๆก่อนไม่อยากเปง ลูกน้องใคร
                        ถึง จา เป็น วิศวกรสนาม นายหัว ก้อเถอะ อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ

Comment

ชุดสุดคุ้ม แรงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

เยี่ยม+คุ้มมากๆ

Comment

แรงงงงงงงงงง ราคาประหยัดด้วย

Comment

Working...
                              X