Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีข่าวเกี่ยวกับ New Apple Cinema Display บ้างรึยังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีข่าวเกี่ยวกับ New Apple Cinema Display บ้างรึยังครับ

ไม่ค่อยได้ติดตาม mac เท่าไหร่ครับ เห็นเจ้า Apple Cinema Display อยุ่ในตลาดนานมากแล้ว

มีข่าวตัวใหม่มาบ้างรึยังครับ

ยังไม่มีข่าวครับ "แต่"

มันเกินเวลา cycle life ของมันแล้วครับ เพราะปกติมันจะอัพเดททุกๆประมาณ 7-10 เดือน (อ้างอิงจากตอนที่เป็นจาก crt studio display > lcd studio display > cinema display)

ซึ่งถึงตอนนี้มันไม่ได้เปลี่ยนแปลงอะไรเลยมาปีนึงแล้วครับ แม้แต่จะเปลี่ยนจาก CCFL เป็น LED ยังไม่ได้ทำเลย แค่เพิ่ม contrast brightness มานิดเดียว ถ้าไม่สนใจจริงๆก็ไม่รู้เลย

รอดูในงาน WWDC เผื่อจะมีพูดถึงบ้างครับ

Comment

Originally posted by tassapon View Post
      ยังไม่มีข่าวครับ "แต่"

มันเกินเวลา cycle life ของมันแล้วครับ เพราะปกติมันจะอัพเดททุกๆประมาณ 7-10 เดือน (อ้างอิงจากตอนที่เป็นจาก crt studio display > lcd studio display > cinema display)

ซึ่งถึงตอนนี้มันไม่ได้เปลี่ยนแปลงอะไรเลยมาปีนึงแล้วครับ แม้แต่จะเปลี่ยนจาก CCFL เป็น LED ยังไม่ได้ทำเลย แค่เพิ่ม contrast brightness มานิดเดียว ถ้าไม่สนใจจริงๆก็ไม่รู้เลย

รอดูในงาน WWDC เผื่อจะมีพูดถึงบ้างครับ
      อยากให้มันมี HDMI แค่นั้นและครับ จะได้ครบเครื่อง ทำงานและ xbox360

Comment

Working...
      X