Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามและพบกับชาว ATI 3870 หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามและพบกับชาว ATI 3870 หน่อยครับ

คะแนน 3D mark Vantege เป็นไงกันมั่งครับ

entry ผมได้ 11,xxx เอง

Performance ผมได้ 4,xxx เอง

น้อยไปไหม

และทุกท่านที่ใช้ 3870 พอใจกับการ์ดจอคู่ใจของท่านไหมครับ

ผมพอใจมาก ๆ เลย จากคนเคยใช้ 8800 ไม่ใช่ โทรศัพท์ nokia นะ

เปลียนมาเป็นตัวนี้โครตรักเลย

ยินดีด้วยที่เจอเนื้อคู่

Comment

ยังไม่ได้ลอง พึ่งลง win7 แล้วจะมาบอก

Comment

ดันหน่อย

Comment

Originally posted by TWK. View Post
          ยินดีด้วยที่เจอเนื้อคู่

Comment

วิสต้ามันรัน 3dmark ได้ป่าวคับ ของผมรันมะได้ จะได้โชว์คะแนนด้วย อิอิ

Comment

Originally posted by KANG View Post
              วิสต้ามันรัน 3dmark ได้ป่าวคับ ของผมรันมะได้ จะได้โชว์คะแนนด้วย อิอิ
              ได้ครับ 3dmark vantege นะ 06 ไม่ได้

Comment

Originally posted by KANG View Post
                ลงโปรแกรม Hotfix 3DMark ละยัง

Comment

ของที่ว่าแรงกว่าก็ใช่ว่าจะชนะใจเราได้เสมอไป อยู่ที่ว่าสิ่งที่ได้มาเราจะพอใจกับมันแค่ใหนมากกว่า
                  ผมเองก็พอใจกับ HD2900Pro ถึงตอนนี้จะแรงสู้ใครไม่ค่อยละ แต่ก็ตอบสนองได้ตามความต้องการ
                  ยินดีด้วยครับ ที่ท่านพบกับเนื้อคู่ อิอิกำ

Comment

ลองเทสมาแล้ว เป็นที่พอใจเหมือนกันเพราะไม่ได้เล่นเกมส์
                    ระดับ Performance เดิมๆ

Comment

ของผมได้คะแนนเกือบๆ 4000 แต่ก็โอเค ละครับ ถึงจะเล่นเกมมาก แต่ก็ชอบ 3870

Comment

Working...
                      X