Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ VGA ต้นทุนต่ำหน่อยนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ VGA ต้นทุนต่ำหน่อยนะครับ

อยากได้ VGA แบบว่าเล่นเกมส์ออนไลน์อย่างเดียวเลยครับ ในงบประมาณตัวละ 2,000 ตัวไหนคุ้มที่จะเล่นที่สุดครับ ขอเเนะนำตัวเลือกสัก 2-3 ตัวจะดีมากเลยนะครับ ค่ายไหนก็ได้นะครับ เอาแบบที่หาง่ายๆหน่อย
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ

8600 GT

Comment

8600 GT DDR3 อีกคน หรือไม่ก็ HD 3650 DDR3 ครับ ราคาประมาณ 2500 ทั้ง 2 ตัวครับ แล้วแต่ว่าชอบค่ายไหน 8600 GT แรงกว่า ส่วน HD3650 สีสดกว่า

Comment

งบสองพัน ตัวนี้ครับ SAPPHIRE HD 3470 DDR3/256MB HDMI PORT 2080 บาท
        เล่น ครายซิสได้ ระดับปานกลางอยู่นะ ใช้อยู่ อุอุ
        สีสวยดี เล่นครายซิสไม่มืด

Comment

ขอบคุณครับ
          8500 มันเเย่มากเหรอครับ เห็นไม่ค่อยเล่นกันเลย

Comment

Originally posted by buddyhappy View Post
            ขอบคุณครับ
            8500 มันเเย่มากเหรอครับ เห็นไม่ค่อยเล่นกันเลย
            มันแรงไม่คุ้มค่าตัวอะครับ

Comment

Working...
            X