Announcement

Collapse
No announcement yet.

crysis วางแผง!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• crysis วางแผง!!

คาบข่าวมาบอก

เมืองนอก วางเดือน พ.ย.นี้นะครับ เมืองไทยคงไล่ๆกัน

http://www.manager.co.th/game/viewne...=9500000090806
    Last edited by GyM; 4 Aug 2007, 00:37:01.

เครื่องผมคงต้องบอกศาลา....
    แถมขอรับ

http://www.gametrailers.com/player/23072.html

เด่นๆเลย
    - ระบบฟิสิกส์เหมือนจริงมากๆ
    - แสงเงา สุดๆ
    - สิ่งแวดล้อม ต้นไม้ สิ่งก่อนสร้างทำลายได้หมด
    - 3D Ocean
    ฯลฯ

สรุป อยากเล่นต้องซื้อเครื่องใหม่สถานเดียว

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

เยี่ยม

Comment

อิอิ...นึกว่าวางแล้ววันนี้....แบบนี้คงมีให้ดูดก่อน พย.แน่ๆเลย....

Comment

มี Demo ให้เล่นยังเนี่ย

Comment

กำ มีการ์ด DX10 แต่ดับใช้ XP ต้องเก็บตังล้ว 55+ ว่าแต่ ที่บอกว่าระบบฟิสิกเรื่องควันพวกนี้
              จะมีแต่ใน DX10 นะครับ ซึ่งการ์ด DX10 ทุกตัวมี PPU มาให้อยู่แล้วครับ

Comment

Originally posted by Trojan View Post
                มี Demo ให้เล่นยังเนี่ย
                มีมานานแล้วคับ -*-

Comment

...

Originally posted by Poomsan View Post
                  มีมานานแล้วคับ -*-
                  ขอหน่อยดิท่าน

Comment

อืมขอหน่อยดิ่ครับ
                    demo crysis อยากรู้ว่า มันจะสนุกแค่ไหน และเครื่องจะไหวหรือป่าว จะได้เตรียมเงิน หุหุ
                    ขอ link dowload ก็ได้ครับ

Comment

demo ยังไม่ออกไม่ใช่หรอคับ ?

Comment

demo เกมส์นี้ยังไม่ออกครับ
                        ส่วนเกมส์ไม่รู้จะเลื่อนรอ GF 9800 หรือเปล่า

Comment

มันลง Xbox ไหมอ่ะจะได้ซื้อ Xbox มาเล่น
                          Xbox + Moniter ราคายังคุ้มกว่าซื้อเครื่องใหม่อีกนะนี้

Comment

ขอให้มันไม่สนุกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
                            แล้วก็เงียบเหมือนไอ้เกมรถบางเกมที่เคยอยากเล่นกัน อิอิ

Comment

เครื่องผมคงต้องพึ่ง HD2900XT อย่างเดียวเลยเนี่ย

Comment

Working...
                              X