Announcement

Collapse
No announcement yet.

Spark 8600GT A650 โย่วๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Spark 8600GT A650 โย่วๆ

อยาก ถาม ครับ ใครใช้ รุ่นนี้ มั่ง ครับ หรือ เคยใช้ C/M เดิมๆ 650/1850
    อยาก ถามว่า ความร้อน กี่ องศา เหรอครับ (ตัวในรูป ครับ)แล้ว ตัวนี้ ของ ทุกๆๆท่าน โมไป อีก ได้ เท่าไร อะครับ
    ผมเห้น บางคน โมไป บางคน โมไม่ไป ( ตอนนซื้อ ต้องเสี่ยง ดวง วัด ใจ เอา ) เกี่ยว หรือ ป่าว
    แล้ว ทุกท่านใช้ ไดร์เวอ เวอชั่น ไหน อยู่ เหรอครับ ใคร ซื้อ แรกๆๆ เหมือน กับ ของ ผม เกลียด มัน จริงๆๆไอ้ สติ๊กเกอ Spark 2 ดวงแปะ ทับ กัน ตรง กลาง นิ ไม่รู้ มัน เอา ส่วนไหน คิด สติ๊กเกอ ( หรือ เน้น ถูก ไว้ก่อน ) หรือ ใครที่ เดิน 1000 ทิพ จะเห้น สติ๊กเกอ มาใหม่ อีก ตัว นึง เเปะ ตัว เบ้อเร้อ เลย ผม ว่า สวย กว่าเก่าอีก หน่อย อยาก ทราบ อุณหภูมิ มัน
    กับ ความแรง อะครับ พอดี หาใน GG ไม่เห้น มีคนมาลงเลย รุ่นนี้ อะครับ วาน กูรู บอกที นะครับ
    จุฟๆๆๆๆ
    Attached Files

วัยรุ่นลายตา เหอๆ

Comment

แจ่มครับ
      สงสัยกล้องมือถือ 1.3 P ภาพไม่ค่อยชัดนะ หุหุหุ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
        แจ่มครับ
        สงสัยกล้องมือถือ 1.3 P ภาพไม่ค่อยชัดนะ หุหุหุ
        ขอบคุณนะครับ รูป ไม่ได้ ถ่ายเอง ครับ ผม ยืม รูปมาจาก เพื่อน อะครับ
        ของเพื่อน ผม มัน คล๊อกต่อไม่ได้ แต่ อีก คน คล๊อกต่อไป ได้ อีก นิดนึง อยากรู้อะครับ ว่า แรงไหม
        ( อาการ คล๊อก ได้ไม่ได้ สงสัย ต้องเสี่ยงดวง เอา จริงๆ ) คอม บ้าน เพื่อน ผม 2 คนไป ซื้อ ด้วยกัน
        พร้อม กัน รุ่น เดียวกัน ที่เดียว กัน แต่ อีกคน โอ ได้ อีก คนโอ ไม่ได้ งง เลย อิอิ
        เห็น มันบอก แรงดี หา รีวิว ดู ไม่เห็นมี ปล.อยู่ ใกล้ๆ กับ ท่านพี่ ในรูป ละครับ เห้นบอก อยู่หลัง
        อิมพีเรียล สำโรง ใช่ ปะ ครับ อิอิ

Comment

ดัน 1 จึ๊ก

Comment

ท่านไม่ได้ใช้อยู่หรอครับ A650 น่ะ เห็นลายเซ็นเขียนไว้

Comment

เคยใช้อยู่ครับสูงสุดที่ทำได้ตามในภาพครับ อุณหภูมิก็ตามนั้นครับ(ใส่ในเคสนะครับ)

Comment

ของผมที่ 780/2200 ฟูลโหลดอยู่ที่ 65 ประมาณนั้น ปรับพัดลม100%นะ

Comment

Originally posted by naeza777 View Post
                  ท่านไม่ได้ใช้อยู่หรอครับ A650 น่ะ เห็นลายเซ็นเขียนไว้
                  ขอบคุณนะครับ อ่อ ตะก่อน ผม ใช้อยู่ ครับ ใช้ได้ ปะมาน 1 อาทิตย์ แล้ว เพื่อน ผม
                  มาจาก ขอนแก่อน อะครับ เค้า ติดใจ กาดจอ เเล้ว อยากได้ เค้า เลย ขอ ซื้อ ยกกล่อง ไปเลย
                  ในราคาสูง ผมเลย ไม่ได้ มี โอกาส ทำ ความ รู้จักกับ มัน อะครับ ช่วงนี้ใช้ กาดจอ 8 MB อยู่ ครับ
                  ทุลักทุเล มากครับ ครับ

Comment

Originally posted by chillchill View Post
                    เคยใช้อยู่ครับสูงสุดที่ทำได้ตามในภาพครับ อุณหภูมิก็ตามนั้นครับ(ใส่ในเคสนะครับ)
                    ขอบคุณมากครับผม

Comment

Originally posted by rudraksh View Post
                      ของผมที่ 780/2200 ฟูลโหลดอยู่ที่ 65 ประมาณนั้น ปรับพัดลม100%นะ
                      ขอบคุณมากๆครับ อุณหภูมิ 65 องศา ไม่ทราบ ว่าเล่น ห้องแอร์ ปะครับผม หรือ ว่าไม่ห้อง แอร์
                      ท่า เล่นห้อง ลมธรรมดา ปรับรอบ พัดลม 100 แล้ว ปะมาน 65 องศา น่าเล่นมากๆ อิอิ
                      ( 680/2200 ) ผมจะได้ ไปซื้อ ปัดลม ช่วย เป่า กาด จอ มา เสียบ สล๊อต PCI สัก ตัว เผื่อ จะได้ ลดลง อีก หน่อย ขอบคุณนะครับ

Comment

ขอบคุณ ทุกท่าน นะครับ ผม จะได้ จดๆๆๆๆๆ เอาไว้ อิอิ จะได้เอาไป โมมั่ง แล้วอีก อย่างผม สงสัย กาดจอ ตัว เดียวกัน ร้านเดียว กัน ซื้อ พร้อม กัน สเปค เครื่องเหมือนกัน ซื้อ เเล้ว กาด จอ โอ ไม่ได้ เกิด จาก อะไร เหรอครับ
                        หรือ ว่า พี่ ปาค ต้อง เสี่ยง ดวง ซื้อ เอา อิอิ

Comment

ดูจากรูป ไม่บอกไม่รู้เลยว่าเปน 8600GT

เพราะหน้าตาเหมือนกันหมดแทบจะทุกรุ่น

Comment

Originally posted by incubusboyd View Post
                            ดูจากรูป ไม่บอกไม่รู้เลยว่าเปน 8600GT

เพราะหน้าตาเหมือนกันหมดแทบจะทุกรุ่น
                            ครับ ขอบคุณ ครับ ต้อง ดู ที่ ป้าย ส้มๆๆ แถบ บน ซิ้ง อะครับ ผม ตามสไตล์ พี่ ปาคนะครับ
                            ถูก และ ประหยัด
                            ไอ้ ซิ้ง รูปร่าง หน้าตาแบบ นี้ ผม เห้น มัน ทำ มาตั้ง แต่ 7300 Gt แล้ว ตอน แรก ผม
                            คอย ดู 9600GT ของ ปาค มั่ง โอ้ว จ๊อด เปลี่ยน ซิ้ง ใหม่ แล้ว สงสัย พี่ ปาค อยาก ไฮโซ ครับ

Comment

ดันไป เด้อ

Comment

Working...
                              X