Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตรากบ แผลงฤทธิ์ 9800GTX+ non Ref ไม่ถึง 6000

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตรากบ แผลงฤทธิ์ 9800GTX+ non Ref ไม่ถึง 6000

เพิ่งไปเห็นมาที่ jib รับประกัน 2 ปี ARC

ใครสนของถูกและแรงก็โทรไปถามดูนะ

ปล. การ์ดมันสีแดงด้วยหละเหอะๆ

หน้าตามันยังไง

Comment

ตกใจหมดนึกว่า score ไม่ถึง 6 พัน

Comment

ไม่ถึง 6000 และมันเท่าไหร่ง่ะ

งานนี้ 4850 ตายอีกดิงั้น

Comment

ซิงเดียวกับ 4850ตรากบเลยครับ
          การันตีเลยว่าซิงตัวนี้เย็นจริงๆ 4850เปิดเครื่องเฉยๆ 40cเอง เล่นเกมก็ ไม่ถึง 60
          แต่ 9800GTX+ จะเย็นแบบนี้ป่าว ผมไม่รู้นะครับ
          ช่วงนี้แข่งกันได้ใจจริงๆแข่งกันลงๆ ขอบคุณ ATI ที่ทำให้ Nvidia ราคาถูกลง
          ขอให้ฟัดกันตลอดไปนะ
          กล้องผมมันกากครับทำใจ
          เอารูปเก่าไปดูและกัน ขี้เกียจถอดออกมาถ่ายใหม่

Last edited by onizika01; 18 Sep 2008, 14:09:59.

Comment

แล้วตรากบ มันยี่ห้อไรอ่ะงับ

Comment

ตรากบ 4850 มันก็ไม่ถึง 6000 เหมือนกันนี่ครับ

Comment

ประกัน HEC ซะด้วย

Comment

โอ้วววว อยากได้มาอัด Crysis จัง

Comment

Originally posted by plong190 View Post
                    palit ครับ

Comment

-*-

Comment

Originally posted by ploynut View Post
                        หน้าตามันยังไง
                        sink เดียวกับ 4850 เลยครับ แต่ตัวการ์ดยาวกว่าครับ

Originally posted by garmin View Post
                        ตกใจหมดนึกว่า score ไม่ถึง 6 พัน
                        ราคาครับราคา

Originally posted by tawincam View Post
                        ไม่ถึง 6000 และมันเท่าไหร่ง่ะ

งานนี้ 4850 ตายอีกดิงั้น
                        คงเป็นเช่นนั้นครับ

Originally posted by onizika01 View Post
                        sink แบบเดียวกันเลยครับ กับตัว 4850

Originally posted by plong190 View Post
                        Palit ครับ

Originally posted by timefreefun View Post
                        ตรากบ 4850 มันก็ไม่ถึง 6000 เหมือนกันนี่ครับ
                        5790 บาท ถ้าจำไม่ผิดนะ ราคาพอๆกับ 4850 เลยอะ

512/HD-4850 PALIT PCI-E DDR3 Core:625/Mem:1986 256Bit DVI 2-Y 5,780

Originally posted by Khow View Post
                        ประกัน HEC ซะด้วย
                        ARC ครับ อันเดียวกับ XFX เลยอะ น่าจะดีนะ

Originally posted by charif View Post
                        โอ้วววว อยากได้มาอัด Crysis จัง
                        จัดปายเลยครับ

Originally posted by onizika01 View Post
                        palit ครับ
                        ถูกต้องนะคร้าบบบบบบบบบบบ
                        Last edited by kgb99; 18 Sep 2008, 14:25:36.

Comment

ของแรง ราคาไม่แพง ก็มีในโลก หุหุหุ

Comment

เอาเข้าไปๆๆ

Comment

nVidia เริ่มเข้าใจสัจธรรมของมนุษย์

Comment

Working...
                              X