Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือก MB สำหรับ HDPC หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเลือก MB สำหรับ HDPC หน่อยครับ

ตอนนี้เล็ง ECS K8A780GM-A เอาไว้

ใครมีตัวอื่นเสนอชื่อเข้าประกวดในราคา 2000 ต้นๆ การ์ดจอ ออนบอร์ดบ้างมั้ยครับ

ขอข้อดีข้อเสียเปรียบเทียบด้วยจะเยี่ยมมากครับ

็HTPC ครับ Home Theater Personal Computer

ECS K8A780GM-A ออนบอร์ดก็แรงแล้วครับ สำหรับงบ 2000

ไม่งั้นก็หา HD 3450 มาทำไอบริดจ์ครับ แรงได้อีก

Comment

ชอบ ASUS ครับ รอดูตัวใหม่ที่เวปนี้นะครับ ถ้าไม่อับลิ้งคืนนี้ ก็จะเป้นวันจันทร์ ชิพATI790G+ HD 3300 แรงมากๆ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
        ชอบ ASUS ครับ รอดูตัวใหม่ที่เวปนี้นะครับ ถ้าไม่อับลิ้งคืนนี้ ก็จะเป้นวันจันทร์ ชิพATI790G+ HD 3300 แรงมากๆ
        ใช่ตัว M3A78-T รึเปล่าครับที่อัพขึ้นเวปไปวันที่ 16

ถ้าเป็น 790G+HD3300 แล้วราคาใันจะพุ่งไปเยอะมั้ยนี่

Comment

Working...
        X