Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอwindowหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอwindowหน่อยคับ

ท่านคับผมขอ Window ตัว Original แบบเปลี่ยนภาษาไทยแล้วนะคับ ช่วยหน่อยนะคับ ต้องการใช้ มากเลยคับ หาโหลดไม่ได้เลยคับ ช่วยหน่อยนะคับ ขอบคุงมากๆๆๆเลยนะคับ

Window XP 32 bit นะคับ ช่วยหน่อยนะคับ ขอบคุงทุกท่านล่วงหน้าคับ

Comment

เวป bit ชั้นนำทั่วโลก

Comment

หาโหลดไม่ได้เลยอะคับ ช่วยโพลเว็บที่โหลดให้หน่อยนะคับ ขอบคุงมากๆคับทุกท่านที่ช่วยคับ

Comment

อืม ผมอยู่ไกลนะ แต่ถ้าจะเอาก็ ให้ฟรีละกัน ค่าส่ง ก้ จัดมานะครับ ให้ 3 แผ่นเลยอ่ะ..

Comment

Originally posted by missionfail View Post
            อืม ผมอยู่ไกลนะ แต่ถ้าจะเอาก็ ให้ฟรีละกัน ค่าส่ง ก้ จัดมานะครับ ให้ 3 แผ่นเลยอ่ะ..
            ขอบคุงมากนะคับท่าน 3แผ่นนี้ WindowXP ตัวOriginal หมดเลยหรอคับท่าน คิดค่าใช้จ่ายเท่าไรคับ
            ว่ามาเลยคับ

Comment

ก็ อืม คิดว่าน่าจะ Qiuck และ sp2 ตัวที่สวยที่ผมมีอ่ะ

Comment

อีกอันจำชื่อไม่ได้ แต่มี รูป รถ Ford อยู่ตรงกลาง จอ นะสวยมาก มันจะมีลูกเล่น ตรง Tasba ด้านบน จอนะ หมุ่นได้ด้วย อิอิ ใช้มานานแต่จำไม่"ได้ เกรียนจริงๆๆ.

Comment

ถ้าจะเอาก็ pm มานะครับ จะไปนอนละพรุ่งนี้ซ๋อม เยอะแยะเลย ..

Comment

Originally posted by missionfail View Post
                    ถ้าจะเอาก็ pm มานะครับ จะไปนอนละพรุ่งนี้ซ๋อม เยอะแยะเลย ..
                    PM ไปแล้วนะคับ

Comment

ผมก้อมีนะมาเอาได้

Comment

หรือจะเอา อินไว ไปโหลดบิทเองก้อได้ พีเอ็มมานะ

Comment

ใช้ปรามาณไหนบอกด้วยนะ

Comment

Originally posted by autowayu View Post
                            หรือจะเอา อินไว ไปโหลดบิทเองก้อได้ พีเอ็มมานะ
                            PM ไปแล้วนะคับผม ขอบคุงมากๆๆเลยคับท่าน

Comment

Originally posted by tracker View Post
                              ใช้ปรามาณไหนบอกด้วยนะ
                              คือต้องการWinDow XP ตัว Original คับ ขอแปลงเปงภาษาไทยแล้วนะคับ

ขอบคุงล่วงหน้าคับผม

Comment

Working...
                              X