Announcement

Collapse
No announcement yet.

บ้านแรงพอเพียง(ไม่แรงเลยด้วยซ้ำ) ในที่สุดก้อเสร็จ เห้อๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by aekshow View Post
    Phenom II เลย แต่ มัน Sli ไม่ได้

เป็นยังใงเหร๋อ เล่าหน่อย ทำไม?
    ก้อคือ ตอนแรกผมซื้อ ฟีนอมใช่ไหมคับ แต่บอดร์มันมีแต่ CF เป็นสะส่วนมาก และมันก้อไม่มีบอดใดที่มีชิบ Nvidia ที่รองรับ SLI นอกจาก X58 ผมเลยต้องมาใช้ i7 และเอาบอดร์กับซีพียูคืนร้านและบวกราคาที่เพิ่มและจ่ายตังเค้าคับ เลยได้ X58 มาคับ คับ เท่าที่เห็นและ ถามใครต่อใคร บอดร์ AMD ที่รองรับ SLI มันมีน้อยมากคับ ถ้ามีก้อเปนรุ่นเก่าๆ ซึ้งไม่ได้ 16x ทั่งคู่คับ เลยกัดฟันถอย X58 มาเพราะ เสียดายกาดร์จอคับ
    Originally posted by godchaiz View Post
    gtx295*2 โอ๊ววววว

ได้ชมเป็นขวัญตา

psu 10,000
    cpu 11,000
    vga 36,000
    m/b 12,500

68,000+แล้ว

เหอๆๆ ไม่มีตังซื้อsinz - -*

เวนแท้

โหดดดดด
    ตอนแรกผมใช้ Phenom II ไงบอดร์มันไม่แพง แต่กายเปนว่ามีปัญหาเลยต้องเปลี่ยนเปน ไอเจ็ด(i7) เหตุผมอ้างด้านบน
    Originally posted by godchaiz View Post
    อีกไม่กี่วัน เอารูปมาลงบ้าง

กล้องน้องเอาไปเรียนวันที่5 กลับมา จะรีบถ่ายให้ดู
    คับอยากเห็นคับรีบๆเอามาลงนะคับผมรออยู่
    Originally posted by champdekwen View Post
    พอเพียงหรอเนี่ย จะซื้อรถขับได้อยู่แล้ว
    เหอๆคับ รถคันต้างเป็น ล้าน นะคับ
    Originally posted by maxx2007 View Post
    บ้านอยู่แถวใหน จะไปขโมย คริๆ
    แหมๆ พี่ เอาจิงหรอ เดี่ยว PM ไปบอก (5 5 บ้าแล้วเรา)

Comment

เอาไปทำงานไรหรอพี่

Comment

Originally posted by monkeypond View Post
        เอาไปทำงานไรหรอพี่
        เล่นเกมยิงไข่ 555+ ล้อเล่น ทำงานกราฟฟิก ของพี่ พี่ผมเค้าทำคับ ยืมคอมผม และก้อ เล่นเกมด้วยๆๆ สำคัญตรงเล่นเกมและ อิอิ

Comment

แหล่มครับ ชอบที่ SLI นี่ละ บอร์ด AM2 ที่ SLI ได้หายากจริงๆละ ที่รู้ๆอยูว่าวิ่ง16x16 ก็น่าจะ M2N32-SLI กะ Crosshair มั้งครับ ผมเองก็กำลังเล็ง Crosshair อยู่เนี่ย รอเงินเดือนหน้าถ้าพอก็หาของดูครับ

*เปลี่ยนซิ้งค์ V8 เลยท่าน ^^

Comment

ตอนเช้าแล้ว มาเม้นให้

THERMALRIGHT ULTRA-120 eXtreme 1366 RT

เหมาะสมที่สุดดดดดดดดดดดด กับชุดเทพของ จขกท

Comment

Originally posted by dukdikza View Post
              แหล่มครับ ชอบที่ SLI นี่ละ บอร์ด AM2 ที่ SLI ได้หายากจริงๆละ ที่รู้ๆอยูว่าวิ่ง16x16 ก็น่าจะ M2N32-SLI กะ Crosshair มั้งครับ ผมเองก็กำลังเล็ง Crosshair อยู่เนี่ย รอเงินเดือนหน้าถ้าพอก็หาของดูครับ

V8 มีคนบอกว่าไม่เย็นนิคับ หรือ ข่าวลือๆ

THERMALRIGHT ULTRA-120 eXtreme 1366 RT

เหมาะสมที่สุดดดดดดดดดดดด กับชุดเทพของ จขกท
              ขอบคุณคับ แพง ไปไหมผมต้องเก็บตังต่อเลสฮาดดิส มันคอขวดคับ

Comment

Originally posted by dukdikza View Post

V8 เคยได้ยินคนบอกไม้เย็นนิคับ

ขอบคุณคับ ผมต้องเก็บตังซื้อ ฮาสดิสมาต่อเลสอีก มันคอขวดคับ เวลาเล่นเกมหนักๆ

Comment

อือ ครับ ไม่แรงเลยจริงๆ 55+ เง้อ

Comment

เพิ่มอีก 2 หมื่น เอาคันนี้ไปเลย MITSUBISHI CHAMP CHAMP III 1.3 12 V. MT

Comment

75000 แล้วชุดนี้

Comment

Originally posted by champdekwen View Post
                        เพิ่มอีก 2 หมื่น เอาคันนี้ไปเลย MITSUBISHI CHAMP CHAMP III 1.3 12 V. MT
                        มอไซ หรือ รถยนหรอคับ
                        Originally posted by songpol_oot View Post
                        75000 แล้วชุดนี้
                        ขอโทดด้วยนะคับๆๆ เรื่อง CCF

Comment

ขอภาพมุมกว้างหน่อยครับ

Comment

Originally posted by getready2day View Post
                            V8 เคยได้ยินคนบอกไม้เย็นนิคับ

ขอบคุณคับ ผมต้องเก็บตังซื้อ ฮาสดิสมาต่อเลสอีก มันคอขวดคับ เวลาเล่นเกมหนักๆ

ไม่แพงครับ เย็นกว่าv8

2590มั้ง ประมาณนี้

gtx295 SLI เนี่ยเล่นกะจอไรหรอ

อยากรู้ เล่นกะจอ 47นิ้วยังได้เลย 55+

Comment

เซ็ตนี้หมด กี่ตัง ครับ

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
                                ขอภาพมุมกว้างหน่อยครับ
                                รกหน่อยนะคับ ยังไม่ลงตัว

Comment

Working...
                                X