Announcement

Collapse
No announcement yet.

HD ไหม้แคลมได้ไหมครับท่าน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HD ไหม้แคลมได้ไหมครับท่าน

HD ไหม้แคลมได้ไหมครับท่าน ไหม้แบบว่าตัว ic ตอนไหม้ตัว ic ควันขึ้น พร้อมกับละลายไป 1 ตัว hdประกัน d-com ครับ-*-

ใหม้เคลมไม่ได้ ถือว่าหมดประกัน
    *ถ้าเค้าตรวจเจอ นะ ทำหน้าบ๋องแบ๋ว เอาไปเคลมดูครับ ไม่ต้องบอกว่าใหมเผื่อเคลมได้นะ

Comment

หุหุ HDD ไหม้เคลมไม่ได้ เห็นทีต้อง ควักอีกแล้วมั้ง

Comment

เพื่อนมันทำไหม้อ่าครับ มันฝากไปแคลม ดีจังไม่ต้องไปให้มันละ 55

Comment

ตีแบ็วครับ

Comment

ปั้นหน้าหน่อยครับ รับรองผ่าน เคยมา2ตัวละ ก่อนเอาไปเคลมยางลบเช็ดหน่อย ฉีดน้ำหอมซักนิด หุหุ ผ่านตลอด....

Comment

แต่งหล่อซักหน่อยแล้วเอาไปเคลมดูครับ

ว่าแต่แมวน่ารักจริงๆครับ

Comment

ใช้จอนน์สัน คลีนแอนด์เคลียร์ สำความสะอาดรอยไหม้ครับ
                ผมพิสูจน์แล้วว่ามันหายเหม็นอิอิ (เพราะ HDD ผมก็ลาด้วย)

ผมลองให้เพื่อนที่ไม่รู้ว่า HDD ไม้ลองดมดู เค้าบอกว่า "ไม่เห็นมีกลิ่นไหม้เลย"
                หุๆ เนียนไปครับ วิธีนี้ ไม่คิดค่า ลิขสิทธิ์ แนะนำไปใช้ครับ อิอิ
                (รับประกันเรื่องกลิ่น แต่เคลมได้ไม่ได้ต้องไปตัหน้าเศร้าเอาครับ หุๆ โชคดีไป)

Comment

แต่งหน้าศพสวยๆ นะ ก่อนไป ทำคราบดำๆ ให้หมดก่อน

Comment

เอาไปเคลมเถอะครับ ได้ ชัวร์

Comment

ถามหน่อยของผมก้ใหม้ แล้วถ้าเกิดว่าเคลมไม่ได้นี่ จะมีที่ไหนที่เค้าพอซ่อมแล้วพอจะแบ็กอัพข้อมูลในลูกที่ใหม้ให้หน่อยได้มีไหมคับ เพราะว่าเสียดายข้อมูลเหลือเกิน เก็บมาตั้งหลายปี

Comment

ถ้าเค้าบอกว่าเคลมไม่ได้ ก้อบอกเค้าว่า เด๋วให้ 100 นึง เปลี่ยนให้หน่อยนะพี่ หันหลังให้พี่เค้าแล้ว....จุ๊บๆ

Comment

เรื่องปั้นหน้านี่ผมว่าไม่จริงนะ เค้าแทบจะไม่มองหน้าเลย

ที่แน่ๆ เราต้องแต่งหน้าศพให้เนียนที่สุด

Comment

Originally posted by dears View Post
                            ปั้นหน้าหน่อยครับ รับรองผ่าน เคยมา2ตัวละ ก่อนเอาไปเคลมยางลบเช็ดหน่อย ฉีดน้ำหอมซักนิด หุหุ ผ่านตลอด....
                            555 ทำเหมือนผมเลย

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                              ใหม้เคลมไม่ได้ ถือว่าหมดประกัน
                              *ถ้าเค้าตรวจเจอ นะ ทำหน้าบ๋องแบ๋ว เอาไปเคลมดูครับ ไม่ต้องบอกว่าใหมเผื่อเคลมได้นะ
                              อย่างที่ พี่ TWK ว่าแหละครับ แต่ถ้าไหม้นี่จะเคลมไม่ได้นี่ครับ 99% ไม่ได้

Comment

Working...
                              X