Announcement

Collapse
No announcement yet.

GF7300GT เล่น Glid ได้มั๊ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GF7300GT เล่น Glid ได้มั๊ยครับ

สเปกตามลายเซนต์ ของผมเลยน่ะครับ ไม่ทราบว่าจะเล่น Glid ได้รึป่าว ครับ

แล้วเล่นได้ขนาดไหนครับ (ปรับได้ประมาณไหนน่ะครับ)

ได้ครับ ผมเคยเล่นเครื่องน้องครับ เครื่องน้อง Athlon 3000+ แรม1จิ๊ก vga 7300gt 256 ddr3ครับเล่นปรับความละเอียด 1024ครับ

Comment

แล้วถ้าผมเปลี่ยนไปเล่น HD3650 มันจะแรงฉีกหนี GF7300GT มากมั๊ยครับ

Comment

ขุดครับ

HD3650 แรงหนี GF7300GT มากป่าว ครับ ?

Comment

โถ่พี่ผมยังจำพี่ได้ที่เอารูปเกมส์ CRYSIS แบบ LOW แล้วลื่นๆ ง่ะไม่รู้ใช่พี่รึเปล่าน่ะ สเปกนี้ยังเล่น CRYSIS LOW ลื่น ถ้า GRID คงลื่นเหมือนกันนั้นแหล่ะครับ

เดี๋ยวนี้ผม up คอมแล้วง่า ทำรายงานขายให้เพือนเกือบทุกห้อง ของ ม.5 ได้สเปกเท่านี้

ASROCK ALINE NF6G
          KINGTON 1 GB CORแซ 2 GB
          GALAXY 9600 GT OC 512/256
          AMD ATHLON X2 4000+
          RAIDMAX R5SS 530 W

Comment

โถ่พี่ผมยังจำพี่ได้ที่เอารูปเกมส์ CRYSIS แบบ LOW แล้วลื่นๆ ง่ะไม่รู้ใช่พี่รึเปล่าน่ะ สเปกนี้ยังเล่น CRYSIS LOW ลื่น ถ้า GRID คงลื่นเหมือนกันนั้นแหล่ะครับ

เดี๋ยวนี้ผม up คอมแล้วง่า ทำรายงานขายให้เพือนเกือบทุกห้อง ของ ม.5 ได้สเปกเท่านี้

ASROCK ALINE NF6G
            KINGTON 1 GB CORแซ 2 GB
            GALAXY 9600 GT OC 512/256
            AMD ATHLON X2 4000+
            RAIDMAX R5SS 530 W
            โห จะเอาแรงไปไหน ครับ

เป็นไงล่ะ ยิ้มแป้นเลยดิครับเนี่ย ได้ GF9600GT ไปเล่น ตอนนี้ปรับ High เลยล่ะสิครับเนี่ย เหอะๆๆๆๆ

ดีใจด้วย นะ

ตอนนี้เห็นกระแส ATi กำลังมาแรง ก็อยากจะลองตามกระแสเค้ามั่ง น่ะครับ เห็นว่าภาพ สวยอย่างโน้น ดีอย่างนั้น ก็อยากจะลองน่ะครับ

Comment

Arm sk ครับ ได้ลอง GF7300GT เล่น Crysis รึยัง เป็นไงมั่ง

Comment

Originally posted by XP_armor View Post
                Arm sk ครับ ได้ลอง GF7300GT เล่น Crysis รึยัง เป็นไงมั่ง
                ยังไม่ได้ลองเลยครับ ผมขายไปซื้อ 1950 pro เลยแล้วตอนนี้ก็ขาย 1950 pro มาเล่น 9600 gt นี้แหล่ะครับ อัพคอมมาขนาดนี้ยังไม่ได้ลองซักเกมส์เลยครับอ่ะครับ (ไม่รู้อัพไปทำไม มีแต่งาน )

Comment

ได้ดิ

ผมก้อใช้อยู่

Comment

แล้ว GRID เล่นหนุกป่ะครับ จะซื้อมาเทสเครื่องซ่ะหน่อย

Comment

ปรับ Low ลื่นหัวแตก

Comment

หนุกนะ แต่โคตรยาก

Comment

Originally posted by XP_armor View Post
                          แล้วถ้าผมเปลี่ยนไปเล่น HD3650 มันจะแรงฉีกหนี GF7300GT มากมั๊ยครับ
                          HD3650 เพื่อนผมสอยมา งานคอมมาท วันสุดท้าย 2พันห้า จะบ้าตาย พันติ๊บเท่าไหร่ไม่รู้คับ
                          เล่นจีริด แจ่มคับ

Comment

เกมไรหว่า Glid ???
                            อ่อๆ กริดนี่เอง เล่นได้ครับ สบายๆเลย

Comment

Working...
                            X