Announcement

Collapse
No announcement yet.

RAM DDR2 บัส1066 (2gb*2)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• RAM DDR2 บัส1066 (2gb*2)

RAM DDR2 บัส1066 (2gb*2) มีตัวไหนลากได้ไกลๆราคาไม่แรงมาก มั่งไหมครับ แล้วขายร้านไหนในพันทิพด้วยครับ ว่าจะไปซื่อวันนี่

อยากรู้เหมือนกัน ^^
    ว่าจะ Up เป็น 4 GB ละ
    ไปซัก 1200 ได้ก็พอ

Comment

KINGTION 1066 JIB.

Comment

OCZ reaper 1066 2*2Gb ชอบตัวนี้เป็นการส่วนตัว

ไม่งั้นก็ Geil Ultra 1066 ราคาไม่แรง 2550@Saveway

Comment

แรม ทริปเปิ้ล แชแนล อะครับ บัส 1600 กะ 1333(ถูกป่าวหว่า ) มันต่างกันยังไงอะครับใช้เล่นเกม ใช้อันไหนดี

คือไม่อยากตั้งกระทู้ใหม่มันเปลือง เห็นเรื่องแรมเลย ขออยู่ด้วยนะไม่ว่ากันนะ ^ ^

Comment

Originally posted by MinzaTP View Post
            แรม ทริปเปิ้ล แชแนล อะครับ บัส 1600 กะ 1333(ถูกป่าวหว่า ) มันต่างกันยังไงอะครับใช้เล่นเกม ใช้อันไหนดี

คือไม่อยากตั้งกระทู้ใหม่มันเปลือง เห็นเรื่องแรมเลย ขออยู่ด้วยนะไม่ว่ากันนะ ^ ^
            ต่างแค่บัส ค่า CL จำนวนกิก(ในกรณีที่ไม่เท่ากัน)

Comment

ลากไกลก็ของOCZล่ะมั้งครับ

Comment

Originally posted by vibe View Post
                ต่างแค่บัส ค่า CL จำนวนกิก(ในกรณีที่ไม่เท่ากัน)
                พอจะมีลิ้งให้ผมศึกษาเรื่องแรมไหมครับ

Comment

ไปเอาGskill2*2 ซิ้งดำๆมาเฉยเลยเมื่อว่าน-*-(ดันขี้เกียจเดินซื่อจากร้านtkcomครบชุดเลย)

Comment

Gskill PI-B
                    แรงปาว

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                      Gskill PI-B
                      แรงปาว
                      ลากย๊ากยากอ่ะลุง เคยใช้อยู่ แต่ขายไปละ...

Comment

ครูเสียวเลย........ไม่ต้องลุ้น

Comment

Originally posted by zman View Post
                          ครูเสียวเลย........ไม่ต้องลุ้น

Comment

Working...
                          X