Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซิ้อแลปท๊อป มาลงโปรแกรมมาจากร้าน อ้าวเป็นfat 32

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซิ้อแลปท๊อป มาลงโปรแกรมมาจากร้าน อ้าวเป็นfat 32

ต้องเปลี่ยน เป็น ntfs มั๊ยครับ

ไม่ต้องเปลื่ยนหรอกงับถ้าใช้งานทั่วไปไม่สำคัณหรอก

Comment

ไม่เปลี่ยนก็ได้ ถ้าเปลี่ยนได้ก็ดีครับ

Comment

ใช้ไปก่อนก็ได้ครับ ครั้งหน้าค่อยเปลี่ยน

Comment

Originally posted by ผู้มาเยือนed View Post
          ต้องเปลี่ยน เป็น ntfs มั๊ยครับ
          เปลี่ยนดีไหม? เปลี่ยนได้ก็ดีครับ ไม่ต้องลงวินโดสใหม่ด้วย มีวิธีแก้ที่RUNเลย เด่วเอามาโพสบอกนะครับ แปปเดียวเสร็จ ไม่มีปัญหาด้วย เพราะลองแล้วครับ

Comment

Working...
          X