Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ UPS หน่อยครับ (เคยซื้อมาลองแล้ว1ตัว แต่ไฟไม่พอ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อยากรู้ด้วยครับ

ทำไม ไม่มีใครแนะนำ smart apc มือสองเลยครับ

Comment

Originally posted by osxp View Post
      แต่ที่คุณไม่รู้ก็คือ T-1000 มือหนึ่ง 5,500 มีขายจริง

ถ้าสงสัยก็ไปถามในกระทู้ที่ขายละกันครับ
      แค่อยากรู้ที่มาเท่านั้นเอง จริงอยู่ที่ Cleanline เป็นแบรนที่ถูกสุด แต่ 5500 สำหรับ True online มันถูกเกินไปเท่านั้นเอง
      จากประสบการณ์ผม ของดี ขายถูก คนจะบอกต่อกันเยอะครับ แต่ T-1000 ก็ไม่ค่อยมีคนบอกต่อสักเท่าไร ทั้งใน Pantip, OCZ, กลุ่ม extreme PC ฯลฯ

ราคานี้ประมาณว่าซื้อ Titan X ราคาหมื่นต้นๆ จะมีคนสงสัยก็ไม่แปลกหรอกครับ

Comment

หลังจากชาจแบท แล้วทดสอบดู เปิดเกมส์/โปรแกรมปกติที่ใช้ประจำ แล้วลองดึงปลั๊กออกดู สำรองไฟได้ประมาน 35-40นาที แจ่มเลยครับ อิอิ

Comment

Originally posted by AwesomeTH View Post
          หลังจากชาจแบท แล้วทดสอบดู เปิดเกมส์/โปรแกรมปกติที่ใช้ประจำ แล้วลองดึงปลั๊กออกดู สำรองไฟได้ประมาน 35-40นาที แจ่มเลยครับ อิอิ
          นั่นแหละครับ พลังจากแบต 3 ลูก

Originally posted by xีหมาทอด View Post
          แค่อยากรู้ที่มาเท่านั้นเอง จริงอยู่ที่ Cleanline เป็นแบรนที่ถูกสุด แต่ 5500 สำหรับ True online มันถูกเกินไปเท่านั้นเอง
          จากประสบการณ์ผม ของดี ขายถูก คนจะบอกต่อกันเยอะครับ แต่ T-1000 ก็ไม่ค่อยมีคนบอกต่อสักเท่าไร ทั้งใน Pantip, OCZ, กลุ่ม extreme PC ฯลฯ

ราคานี้ประมาณว่าซื้อ Titan X ราคาหมื่นต้นๆ จะมีคนสงสัยก็ไม่แปลกหรอกครับ
          กระทู้ขาย T-1000 ราคา 5,500 พึ่งเริ่มขายประมาณเดือนมิถุนาปีนี้เองครับ

ผมก็เห็นตั้งแต่แรกละ แต่ยังไม่กล้าซื้อ รอให้มีคนซื้อเยอะๆ ก่อน เพราะกลัวจะโดนหลอกเหมือนกัน ขายถูกเกิน

รอดูจนแน่ใจแล้ว ก็เลยสั่งซื้อตอนเดือนสิงหา

ตอนนี้ก็น่าจะมีคนรู้มากขึ้นแล้วล่ะ แต่ไม่รู้ว่าจะยังขายราคานี้ได้อีกนานแค่ไหนนะครับ

ป.ล. เคยมีช่วงนึงขึ้นราคาเป็น 7,500 แล้วก็ลงมา 5,500 เหมือนเดิม

Comment

Working...
          X