Announcement

Collapse
No announcement yet.

Scythe ตัวไหนน่าใช้สุด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เด๋วผมจะเป็น คนลองให้คับ Kama Cross ใส่ 12ซม. เพราะกะลังจะซื้ออยู่ ชอบรูปทรง ไม่เหมือนใครดี เรื่องการลดอุณหภูมิก็ดีกว่าของเดิมอยู่แล้ว เพราะผมไม่ได้ คล๊อกคับ

ว่าแต่ต้องมาดูอีกทีว่าจะใส่ P5W DH Deluxe แล้วจะบังแรมมั้ย อาจจะต้องใส่ตามแนวตั้ง

Comment

Originally posted by Dosantos View Post
      ถ้าถามคำถามนี้ในบอร์ดนี้ก็ไม่พ้นAndyครับ ผมก็andy 55+
      เข้าไปดูของที่ไหนเหรอครับ

Comment

Originally posted by NOCZ View Post
        เด๋วผมจะเป็น คนลองให้คับ Kama Cross ใส่ 12ซม. เพราะกะลังจะซื้ออยู่ ชอบรูปทรง ไม่เหมือนใครดี เรื่องการลดอุณหภูมิก็ดีกว่าของเดิมอยู่แล้ว เพราะผมไม่ได้ คล๊อกคับ

ว่าแต่ต้องมาดูอีกทีว่าจะใส่ P5W DH Deluxe แล้วจะบังแรมมั้ย อาจจะต้องใส่ตามแนวตั้ง
        เอาผลงานมาโชว์ด้วยนะครับ

Comment

Originally posted by NOCZ View Post

รอดูอยู่ครับท่าน อย่าลืมเอามาลงให้ดูนะครับ

Comment

ได้คับ ก็เก็บตังค์อยู่ใกล้ได้แล้ว แต่ผมก็ไม่ได้โปรอะไรมากมายนะคับ อาจจะพอทำได้แค่ เทียบกันว่า ตัวบันเดิล กะ ตัวเปลี่ยน(12ซม.) มันเย็นต่างกันมากมั้ย

ว่าแต่ Tt Smart Fan เห็นเจไดว่า จะมา กลางเดือน อาจจะได้ซื้อช่วงนั้นเลยทีเดียว

ลองดูเวปนี้ก่อนก็ได้คับ เห็นในรูปเค้าก้ใช้ 12ซม. เหมือนกัน เพราะดูจากรูปมันเกยฝาสูบมาแล้วน่ะคับ น่าจะเป็น 12ซม.

http://sg.vr-zone.com/?i=4876&s=3

Comment

อ่ะ เพิ่งมีเวลามาดู ดูแล้วก็เป็นอีกตัวเลือกนึงที่น่าสนใจเลยนา

แต่ว่า CPU ที่เค้าเอามาทดสอบเนี่ยมันรุ่นไหนเหลอเนี่ย Pentium XE ทำไมมันร้อนได้ขนาดนั้นอ่ะ

Comment

ผมใช้ ninja พัดลมเดิม +mx1 กับ 630 ตอนนี้idle no air 32-33 ครับ

Originally posted by battlecruiser View Post
                ตัวนี้น่าใช้ครับ !!

เข้าไทยเมื่อไรซื้อแน่นอน ถูกใจมั่กกกกกกก

ใช้3ช่อง c5ผม ใช้dvd rw ไป2ตัว2ช่องพอดี เหลืออีก3ช่องเป๊ะ

Comment

อ่า...มีคนชอบด้วยแฮะ (จะกลายพันธุ์เพราะ จขกท นี่แหละ)

Comment

Working...
                  X