Announcement

Collapse
No announcement yet.

CPU C2D ตัวไหนที่น่าเอามาเล่นเกมส์ มากที่สุดคร๊าบ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

คนที่ตอบมานี่ เล่นเกมส์ลื่นกันจิงๆ เหรอคับ เหงบอก C2D เล่นเกมส์ลื่น ผมยังไม่เคยเล่นแล้วลื่นแบบไม่มีสะดุดสักเกมส์ ไม่ว่าจะเป็น เกมส์ Titan Quest / Stalker / Need Cabon กาตุกทุกเกมส์ แบบค้างๆ บางจังหวะ

ยกเว้น Lost Planet ที่ซัพพอร์ต Core2 แล้วลื่นมากๆ เกมส์อื่นวิ่ง 1core มีกาตุกบ้างบางจังหวะ
    Last edited by Poomsan; 10 Jul 2007, 20:51:09.

Comment

น่าจะเล่น E6600 ไปเลยนะครับ ถ้ามีงบเหลือเฟือจริง ๆ

Comment

ผมขอถามหน่อยได้มั้ยครับ ที่บอกว่าQuad coreแท้ กับQuad coreเทียมมันคือรุ่นไหนครับ
        Quad core แท้คือรุ่นไหนครับ
        Quad core เทียมคือรุ่นไหนครับ อยากรู้นะครับเป็นความรู้ครับ

Comment

Originally posted by Poomsan View Post
          คนที่ตอบมานี่ เล่นเกมส์ลื่นกันจิงๆ เหรอคับ เหงบอก C2D เล่นเกมส์ลื่น ผมยังไม่เคยเล่นแล้วลื่นแบบไม่มีสะดุดสักเกมส์ ไม่ว่าจะเป็น เกมส์ Titan Quest / Stalker / Need Cabon กาตุกทุกเกมส์ แบบค้างๆ บางจังหวะ

ยกเว้น Lost Planet ที่ซัพพอร์ต Core2 แล้วลื่นมากๆ เกมส์อื่นวิ่ง 1core มีกาตุกบ้างบางจังหวะ
          มันก็มีหลายปัจจัยมาเกี่ยวข้องนะครับ.. ที่จะทำให้มีสะดุดกันบ้าง..ทั้งฮาร์ดแวร์ และ ซอฟแวร์..จะโทษตัวซีพียูอย่างเดียวไม่ได้หรอกครับ..

Comment

เข้ามาดูครับ ว่าเเต่พี่จะเอาquadcoreมาเล่นเกมส์เลยหรือครับเนี่ย สุดยอดเลยครับ

Comment

เอาตัวที่ซื้อแล้วเหลืองบอัดการ์ดจอแรงๆ

พอ
              ^^

Comment

รอตามรปู

Comment

Working...
                X