Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผิด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผิด

ครับ ถ้าผมรู้ผมจะโพสหรอ ดีแล้วที่เตือน...อยากทราบเหตุผลว่าผิดตรงไหน....ก็รู้มามั้งละว่าผิด แต่ก็นึกว่าอันนี้ได้โทษที...........ถ้าแบนก็เชิญ...ภายใน1ชั่วโมงนะเอ้า!

Originally posted by steamlose View Post
    ครับ ถ้าผมรู้ผมจะโพสหรอ ดีแล้วที่เตือน...อยากทราบเหตุผลว่าผิดตรงไหน....ก็รู้มามั้งละว่าผิด แต่ก็นึกว่าอันนี้ได้โทษที...........ถ้าแบนก็เชิญ...ภายใน1ชั่วโมงนะเอ้า!
    เข้ามางง ช่วงนี้เจอพวกนี้บ่อยไม่รู้กฏแล้วดึงดันพยายามโพสต์ พอโดนแบนก็พยายามขอสาเหตุ

Comment

รู้แล้วว่าอะไร ไปโพสกระทู้หาเงินทางเนต นอนเฉยๆก็รวยได้
      Last edited by Tee.; 28 Jan 2008, 03:11:07.

Comment

น่าเป็นที่การตั้งกระทู้เก่าๆ จะเจตนา หรือจงใจโพสต์อะไรที่ไม่ดีหรือผิดกฏหรือเปล่า เช่นหาเงินรายได้ทางinternet นอนเฉยๆก็รวยได้ ประเภทนี้

อันนี้ข้อมูลเดิมไม่รู้ใช่ป่าว
        http://forums.overclockzone.com/foru...archid=1898737

Comment

Working...
        X