Announcement

Collapse
No announcement yet.

crysis warhead ไม่ทำภาษาไทยหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• crysis warhead ไม่ทำภาษาไทยหรอครับ

crysis warhead ไม่ทำภาษาไทยหรอครับ เพราะว่าตอนนี้กำลังรออยู่ เลยไม่โหลดมาเล่นซักที แบบว่าไม่ค่อยเก่งภาษาอังกฤษ อยากเข้าใจเนื้อเรื่องด้วย ขอบคุณครับ

แค่เล่นดูก็พอเข้าใจละงับ ไม่รู้ว่า EA Thai จะแปลว่าไงไซโคเล่น F-u-c-k ทั้งเกมเลย หุ ๆๆๆ

Comment

Originally posted by manchester2548 View Post
      แค่เล่นดูก็พอเข้าใจละงับ ไม่รู้ว่า EA Thai จะแปลว่าไงไซโคเล่น F-u-c-k ทั้งเกมเลย หุ ๆๆๆ

แปลมาผมว่าคงต้องเปลี่ยนเรทจาก 17+ เป็น 18+ แน่ๆ F**k แปลมา เ*ดแ*งฮ้ย

Comment

รอเป็นภาษาไทยก็ว่าจะซื้อมาเก็บไว้เหมือนกันครับ ตอนนี้ดูดภาษาอังกฤษมาเล่นพลางๆไปก่อน

Comment

คงไม่ทำแล้วล่ะครับEAไทยเค้าไม่ค่อยได้เรื่องได้ลาว เชิฟก็ปิด คนด่ากันละงม
          ถ้าจะแปลคงไปทำภาคใหญ่อย่างๆ2เลย อืมภาคนี้ฝักแฝงแตงโมเยอะ ทั้งไอ้โอนีลกับไซโคมันเล่นอุทานกันตลอด
          แต่ดีครับบทสนทนามันจะได้เหมือนจริงหน่อย ฝรั่งเค้าก็พูดกันทั้งนั้น

Comment

เวอร์ชั่น ENG ก็มันส์พอแร้ว . . . ^^

Comment

มะเข้าใจความหมายที่ัมันพูดเหมือนกัน แต่ก้อเล่นจบแระ

Comment

โอนิลพูดถึงโนแมต มันยัง FxxK ใส่เลยงับ สงสัยหึง

Comment

ทหารอเมริกันสงสัยจะชอบกินต้มฟักเป็นพิเศษ

Comment

Originally posted by arito View Post
                    ทหารอเมริกันสงสัยจะชอบกินต้มฟักเป็นพิเศษ

Comment

text ที่เก็บไฟล์สนทนากันเป็น excel อ่ะ ตอนนี้ใครเก่งอังกฤษมั่งอ่ะ มาช่วยกันแปลไหม
                      Last edited by mrair; 24 Sep 2008, 20:47:00.

Comment

ผมแปลให้ ได้นะครับ เหอๆ
                        อุตส่าห์เคยเล่าเนื้อเรื่อง COD4 โดยละเอียด(เท่าที่ทำได้)มาแล้ว

Comment

เอ๊ะ ทหารอังกฤษไม่ใช่เหรอ มันบอกตอนโดนเกาหลีจับ

เล่นภาษาอังกฤษก็ดีครับ ไม่ยากหรอก ฝึกๆไปโตขึ้นได้ใช้นะ

Comment

O'NELL : Fu*k Nomad

Comment

Originally posted by ERIN View Post
                              เอ๊ะ ทหารอังกฤษไม่ใช่เหรอ มันบอกตอนโดนเกาหลีจับ

เล่นภาษาอังกฤษก็ดีครับ ไม่ยากหรอก ฝึกๆไปโตขึ้นได้ใช้นะ
                              i'm British you Muppet

Comment

Working...
                              X