Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามคนใช้ psu Icute 650 pro มีใครเปนยังงี้บ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามคนใช้ psu Icute 650 pro มีใครเปนยังงี้บ้าง

อาการประมาณว่า ตอนpsuมันโหลดแล้วจะมีเสียงเหมือนจะช็อดๆดังจี๊ดๆตลอดมีใครเปนบ้างครับ

อาการยังงี้ปกติไหม ไม่ได้ดังตัวพัดลมนะดังเหมือนจะช็อดอ่า 555+

ของผม delux 500W ก็เป็น
    เสียงมันจะดังประมาณเหมือนหลัง tv จอหลอดภาพ ดังจี๊ดๆ
    ปกติหรือเปล่า

Comment

Originally posted by paaekung View Post
      อาการประมาณว่า ตอนpsuมันโหลดแล้วจะมีเสียงเหมือนจะช็อดๆดังจี๊ดๆตลอดมีใครเปนบ้างครับ

อาการยังงี้ปกติไหม ไม่ได้ดังตัวพัดลมนะดังเหมือนจะช็อดอ่า 555+

ไม่เป็นนี่

Comment

ผมเป็นครับ
        บางครั้ง ดัง จื๊ดๆ จี๊ดๆ

Comment

ถ้าแบบมีเสียง จี่ๆหรืออี่ๆ เหมือนTaganอันนี้ผมก็เป็น แต่สำหรับIcuteจะเสียงเบามากและไม่ได้เป็นตลอดเวลาครับ

Comment

Originally posted by บ้าคอม View Post
            ถ้าแบบมีเสียง จี่ๆหรืออี่ๆ เหมือนTaganอันนี้ผมก็เป็น แต่สำหรับIcuteจะเสียงเบามากและไม่ได้เป็นตลอดเวลาครับ
            อาการประมาณนั้น มันปกติหรือป่าว

Tagan เคยใช้อยู่แต่ไม่เคยเจอ

มาลอง Icute แล้วเจอเลย แต่ผมว่าเสียงมันไม่เบานะครับ ได้ยินเอาเรื่องอยู่

มีใครเปนอีกไหม

Comment

ของผม Icute 750w ไม่มีเสียงคับ

แล้วที่ว่ามีปัญหาเรื่องเสียงช๊อตที่ดังจากPSU รวมไปถึงการจ่ายไฟด้วยป่าวคับ

Comment

Icute 650 pro ผม ไม่มีครับ เงียบมากกกกก

ฟันธง !!! คอนเฟิรม!!!

Comment

Originally posted by paaekung View Post
                  อาการประมาณนั้น มันปกติหรือป่าว

Tagan เคยใช้อยู่แต่ไม่เคยเจอ

มาลอง Icute แล้วเจอเลย แต่ผมว่าเสียงมันไม่เบานะครับ ได้ยินเอาเรื่องอยู่

มีใครเปนอีกไหม

เคยได้ยินแต่ใน tagan ครับ

สโลแกนเขา "TAGAN...ของแท้ต้องจี๊ดดดดดดดดดด"

55+
                  Last edited by RBS_SYSTEM; 1 Feb 2009, 01:41:32.

Comment

ของผม 650w ยี่ห้อ J.I.B. คงไม่ต้องบอกนะคับว่าซื้อร้านไหน เต็มหรือไม่เต็ม
                    ไม่เคยมีเสียงคับ อิอิ
                    ของเค้าดีจิง ลองดิ

Comment

ผมใช้มาจะ3เดือนแล้ว
                      มีเสียงเป็นบางครั้งไม่ตลอด

แต่ก็เสียวๆ

Comment

Originally posted by RBS_SYSTEM View Post
                        Icute 650 pro ผม ไม่มีครับ เงียบมากกกกก

ฟันธง !!! คอนเฟิรม!!!
                        แล้วยังงี้เอาไปเปลี่ยนได้ป่าว

Comment

ไม่เคยได้ยินเพิ่งถอยมา3วัน

Comment

Originally posted by petit-panda View Post
                            ไม่เคยได้ยินเพิ่งถอยมา3วัน
                            ถอยมาวันแรกได้ยินเลย 555+

Comment

อ้าววววว มันเป็นอย่างงี้เองเหรอครับ

ผมใช้ liberty 500w ไม่เคยมีอาการอย่างว่านะคร้าบ

Comment

Working...
                              X