Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบไม่เกิน 3000 ซาวการ์ด + 2.1 จัดให้ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

โว้วๆๆ เริ่มบานปลาย 555+

ยังไงก็ขอบคุณทุกท่านมากครับ เดี๋ยวผมจะไปหาลองฟังตามที่ทุกท่านแนะนำมา

ใครมีอะไรเสนอก็ลงไว้เลยนะครับ ผมรับฟังความเห็นทุกท่าน

Comment

ตัว JBL Encounter 2.1 ตอนแรกก็ดูไว้เหมือนกันครับ เห็นมีท่านหนึ่งเอามาขาย แค่ 3500

แต่ตอนนั้นตังไม่อำนวย ดีไซน์ ok เลยทีเดียว

Comment

Originally posted by Anubizy_GOLD View Post
        ตัว JBL Encounter 2.1 ตอนแรกก็ดูไว้เหมือนกันครับ เห็นมีท่านหนึ่งเอามาขาย แค่ 3500

แต่ตอนนั้นตังไม่อำนวย ดีไซน์ ok เลยทีเดียว
        หาราคานั้นได้ . . ก็ไม่น่าลังเลนะ ผมว่าคุ้มล่ะ

Comment

2zs + x2 (อย่าเปิดดังเกินครึ่งนะ)
          3000+ นิดๆครับ

ป.ล.ba635 จะหาได้หรอ? แล้วมือสองยังน่าเล่นอีกหรือเปล่าก็ไม่รู้เพราะหมดตลาดไปนานมากแล้ว

Comment

Originally posted by Ares01 View Post
            2zs + x2 (อย่าเปิดดังเกินครึ่งนะ)
            3000+ นิดๆครับ

ป.ล.ba635 จะหาได้หรอ? แล้วมือสองยังน่าเล่นอีกหรือเปล่าก็ไม่รู้เพราะหมดตลาดไปนานมากแล้ว
            ผ่านมาคร๊าบ . . BA635 หาไม่ยาก ไม่ง่าย แต่แพงครับ
            และพังช้ากว่า ลำโพงใหม่ๆ เรียกว่าเก่าของพี่ ยังมาใหม่ของน้องได้อีกนานนน. . .

Comment

ขอบคุณทุกท่านครับ เดี๋ยววันนี้จะออกไปเดินดู ใครมีอะไรแนะนำ ลงไว้ได้เลยนะครับ รับฟังๆ

Comment

ผมเชียร์ xforce 5 อีกคนครับ เีสียงสวย ดีไซน์ก็สวย คิดว่าคงเหมาะกับโต๊ะ จขกท.

ถอยลำโพงมาก่อนแล้วค่อยหาการ์ดก็ได้ครับ SB0100 หรือ CT4850 ไม่เกินพัน

Comment

ไปเดินดูตะวันนามา มีไม่ค่อยเยอะเลยแฮะ

ถามหน่อยครับตัว Altec Lansing ATP3 นี่เป็นไงบ้างครับ เทียบกับตัว Eacan A-600 II

Comment

Comment

Working...
                    X