Announcement

Collapse
No announcement yet.

โทษนะครับ ถามเรื่องพันทิพประตูน้ำ วันนี้ปิดไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โทษนะครับ ถามเรื่องพันทิพประตูน้ำ วันนี้ปิดไหมครับ

พอดีจะไปซื้อของหลายอย่าง รบกวนผู้รู้ ยืนยันทีครับ

อย่างน้อยอีก 2 วันครับ แจ้งมาแล้ว

Comment

ปิดครับ เป็นไปได้อย่าไปป้วนเปี้ยนแถวนั้นเลยครับ ช่วงวันสองวันนี้
      ทหารเขาปิดถนนไม่ให้เข้าทางเส้นนั้นแล้วครับ

Comment

อยู่บ้านก่อนดีกว่าท่าน สถานะการ ไม่น่าไป

Comment

ไม่น่าเปิดนะ เลยไปหน่อยเดียว ระเบิดลงหนักเลยเมื่อคืน

อย่าไปเสี่ยงเลยครับ เหอๆ ตอนนี้รุนแรงมาก

Comment

เมื่อวานไปต้องเดินจาก อนุเสาวรีย์ ถึงพันทิพ ไปถึงปิด *o* ไม่ได้เช็คข่าว

แต่ทหารเยอะมากครับ ใกล้ผู้ชุมนุมมีแต่ทหาร นอกๆเป็นตำรวจ ครับ

Comment

อยู่บ้านให้สบายใจดีกว่าครับ เป็นไปได้อย่าไปแถวนั้นเลย

Comment

เสียหายกันหมดถ้วนหน้า

สั่งของไว้เลยอดเลย วันจันทร์จะได้เปิดหรือป่าวยังไม่รู้เลย

sigpic

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                  อย่างน้อยอีก 2 วันครับ แจ้งมาแล้ว

ขอบคุณครับ
                  Originally posted by Kritdanai View Post
                  ปิดครับ เป็นไปได้อย่าไปป้วนเปี้ยนแถวนั้นเลยครับ ช่วงวันสองวันนี้ทหารเขาปิดถนนไม่ให้เข้าทางเส้นนั้นแล้วครับ

ขอบคุณครับ
                  Originally posted by underblack View Post
                  อยู่บ้านก่อนดีกว่าท่าน สถานะการ ไม่น่าไป

ขอบคุณครับ
                  Originally posted by [S]and[R]abbit View Post
                  ไม่น่าเปิดนะ เลยไปหน่อยเดียว ระเบิดลงหนักเลยเมื่อคืนอย่าไปเสี่ยงเลยครับ เหอๆ ตอนนี้รุนแรงมาก

ขอบคุณครับ
                  Originally posted by punsup View Post
                  อยู่บ้านให้สบายใจดีกว่าครับ เป็นไปได้อย่าไปแถวนั้นเลย
                  ขอบคุณครับ
                  Originally posted by mercadix View Post
                  เสียหายกันหมดถ้วนหน้า สั่งของไว้เลยอดเลย วันจันทร์จะได้เปิดหรือป่าวยังไม่รู้เลย
                  เซงด้วยครับ

Comment

ถ้ารถเมล์แบบนี้ถึงจะปลอดภัย

Comment

^
                      ^
                      ระวังโดนเจาะยาง ฮ่าๆ

Comment

นั่งเครื่องบินเจ็ทส่วนตัวไปลงเลยท่าน อิอิ ถึงเร็ว ปลอดภัยอิอิ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                          ถ้ารถเมล์แบบนี้ถึงจะปลอดภัย

ได้แบบนี้จริงๆ ขอเอาไปขายเป็นเศษเหล็กครับ [ไม่เอาความรุนแรง เสียคือไทย ตายก็คือไทย]

มุกนะครับ อิอิ

Comment

Originally posted by tonhubza View Post
                            นั่งเครื่องบินเจ็ทส่วนตัวไปลงเลยท่าน อิอิ ถึงเร็ว ปลอดภัยอิอิ
                            อันนี้ปรากฏไม่มีที่จอด 555+

Comment

ดูจากรูปการณ์วันจันทร์ก็ไม่จบครับ

Comment

Working...
                              X