Announcement

Collapse
No announcement yet.

clear COD4 แล้ว ไปต่อเกมส์ไรดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• clear COD4 แล้ว ไปต่อเกมส์ไรดีครับ

crysis ดีป่ะครับ รึว่ามีเกมส์ไรน่าสนใจกว่านี้ครับ

ถ้ายังไม่ได้ลอง Crysis ก็สมควรลองเล่นดูครับ เเล้วจะรู้สึกถึงความมันส์ในอีกรูปเเบบหนึ่ง

เกมอื่นๆเเนว FPS ที่น่าสนใจก็มี
    Gears of War
    Unreal Tournament 3
    TimeShift
    Clive Barker's Jericho ครับ
    Last edited by hoomupoo; 6 Jan 2008, 17:58:51.

Comment

FEAR ล่ะ ลองเล่น ยัง

Comment

Originally posted by hoomupoo View Post
        ถ้ายังไม่ได้ลอง Crysis ก็สมควรลองเล่นดูครับ เเล้วจะรู้สึกถึงความมันส์ในอีกรูปเเบบหนึ่ง

เกมอื่นๆเเนว FPS ที่น่าสนใจก็มี
        Gears of War
        Unreal Tournament 3
        TimeShift Clive
        Barker's Jericho ครับ
        แล้วถ้าเล่นพวกนี้หมดแล้วอ่ะครับ เล่นเกมไหนต่อไปดี

Comment

http://www.ea.co.th/forum/viewtopic.php?t=38566

ผมก็จบภายใน 3 วัน ไม่กี่ชมต่อวัน

แต่หลังจากนั้น มากลายเป็น เล่นแบบmulti เป็นเดือน

Comment

จบแล้วก็ลอง กลับไปเล่น Arcade mode ดูครับ มันไปอีกแบบ ยิงแล้วมีคะแนนขึ้น ต้องทำ combo ไปเรื่อยๆ นะ มันจะ x2 x3 x4 ผมเคยทำได้สูงสุด x 8 มั้ง หรือเยอะกว่านั้น

Comment

อืมครับ แต่fear นี่ลบทิ้งแล้ว เด๋วลงเล่นใหม่ก็ได้

Comment

ลองเล่น Soldier Of Fortune ละกันครับ Pay Back

Comment

Starship Trooperไงครับว่าจะลองเล่นเหมือนกัน

Comment

เอ่อ รบกวนถามหน่อยพอดีผมติดตรงฉากที่ เราใช้ไรเฟิล-ใส่ชุดพรางตัว แล้วตามกัปตัน...[จำชื่อไม่ได้]คลานไปใกล้ๆกับรถถังลาดตระเวนที่มาพร้อมกับศัตรูประมาณ10คนได้พอมาถึง
                    แล้ว ไอ่กัปตันมันก็ลุกพรวดเปิดศึกยิงแหลกทันที แล้วผมก็ร่วงเมื่อเวลาผ่านไปได้3วิ
                    คืออยากรู้ว่ามันต้องให้ทำยังไงอะ ยิงแหลกไปเลยรึเปล่า เพราะอยู่กลางวงล้อมศัตรู

Comment

TimeShift
                      Clive Barker's Jericho
                      ลองดูมันโคตร

Comment

Crysis ดีมากๆ
                        ถ้าขาดเกมส์นี้ถือว่าใช้การ์ดจอไม่คุ้มเลย ครับ

Comment

Soldier of fortune payback.

Comment

The Sim

Comment

cod4 online

Comment

Working...
                              X